Summoner Master Forum
May 17, 2024, 01:35:24 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: NAGAGISA วิถีแห่งไฟ กวาดล้างสนาม  (Read 9160 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
==I{}*A*timazo *S*word >>>
Member

« on: September 10, 2007, 11:05:02 PM »

พอดีว่างๆครับ ไปเปิดบล็อคคุณตาหนู ดูแล้วปิ้งไอเดียขึ้นมา

Nagagisa samurai*4------------------------ตัวเอกของเรา
http://my.dek-d.com/all6rat/show_picture.php?pid=9602660&user_id=655530  Credit คุณตาหนู

Pumpkin Witch Sprite*4------------------สำคัญไม่แพ้กัน

Mask Doom Therion*2--------------------สำคัญไม่แพ้กัน - -*

Flereous*2---------------------------------------เอามาทิ้ง

Zareen Azar*2----------------------------------เอามาให้พระเอกเราวัดตูด
*3-----Sac

Pecca Zelus*2-------มาถลุง

ซูไลก้า *2------------------------------ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณ

Volcanic Minotaur*4--------------------------------แซคๆๆๆๆ

------------Deck ยังไม่เสถียรนะครับ เพิ่งคิดสดตะกี้นี้เอง ติชมกันด้วย------------------

วิธีเล่น
1.สดตามเด็คไฟปรกติครับ

2.เมื่อมีอุกรณ์ครบจำเป็น 1.นากากิซา 2.ฟักทองแกงบวช 3.Mask doom เพิ่มเติม 4.Adapter 5.Magmatear

เราก็มาล้างสนามกัน!!!

เริ่มแรกใช้นากาซากิหวดเข้าไปซึ่งถ้าเรามี TTT จะสามารถหวดด้านหลังได้ หรือถ้ามี Zareen Azar จะสามารถวัดตูดตัวยืน at line ได้

และแล้ว Ability ของพระเอกก็ทำงาน เมื่อมันโจมตีสำเร็จสามารถ sac fire แล้วสั่งหวดต่อนะครับ

พอเรา sac ฟักทองแล้ว ability ฟักทองทำงานต่อ ทิ้งการ์ดครับ

แล้วจะล้างสนามยังไง--หลังจาก sac ฟักทอง Ability ของ mask doom จะทำงานครับ ซึ่งเราจะได้จั่ว!!!

และแล้ว เราก็จะติดคอมโบ

ตบ-sac-ทิ้ง-จั่ว-ตบ-sac-ทิ้ง-จั่ว ไปเรื่อยๆ

จนกว่าการ์ด Mystic เราจะหมดจนต้องทิ้งซีลครับ ซึ่งสามารถทิ้ง Flereous ไปเล่นๆก็ได้

ซึ่งสามารถปรับเปลี่ยนรูปแบบการตีได้หลากหลาย

และล้างสนามได้มีประสิทธิภาพกว่า ซุนหัว แน่นอนครับ ^ ^*

เพราะเมื่อเราทำคอมโบติดปุ๊บก็จะสามารถหวดตัวใดก็ได้ในสนามฝ่ายตรงข้ามครับ ไปเรื่อยๆ

วิธีปิดเกมครับ
1.ตบ draw จั่วๆไปเรื่อย จนได้ magmatear แล้วจ่ายเอ้มพีติดเข้าไป หวดๆๆๆ

ตาหน้าเค้าโปรยลงมาก็หวดๆๆๆ

ติชมด้วยครับ แล้วช่วยแนะนำตัวอื่นด้วยครับเพื่อความเสถียรของ deck

Angel of War Cry สมควรใส่หรือปล่าวครับ ถ้าใส่เอาไรออกดี

« Last Edit: September 17, 2007, 10:49:13 PM by ==I{}*A*timazo *S*word >>> » Logged

SCHOLAR BEGIN
Member

Email
« Reply #1 on: September 10, 2007, 11:15:55 PM »

จะได้กวาดสนามแน่เหรอครับ Nagagisa samurai ถ้า TTT ไม่ขึ้นat11 ยังไงก็ตีไม่เข้าแน่ๆ

~Blaze Sage,Rex Peccata~
Member

Email
« Reply #2 on: September 10, 2007, 11:19:13 PM »

แนะนำ Angel Of Warfare  ครับเพราะจะได้มาหา Magmar tear กับ ปืนลดค่าตี (จำชื่อไม่ได้)

เพราะเท่าที่อ่าน Text มา มันจะต้องจ่ายค่าตีเพิ่มด้วยอะครับ สรุปคิดว่า 1 เทิร์นตีได้ 4 ที

แต่ถ้ามีปืนก็ จะตีได้เรื่อยๆ (อ้างจากTextเพราะไม่ได้มีเขียนไว้ว่า โจมตีได้โดยไม่ต้องจ่ายค่าตีเพิ่ม)

Member

« Reply #3 on: September 10, 2007, 11:20:40 PM »

แนะนำ Angel Of Warfare  ครับเพราะจะได้มาหา Magmar tear กับ ปืนลดค่าตี (จำชื่อไม่ได้)

เพราะเท่าที่อ่าน Text มา มันจะต้องจ่ายค่าตีเพิ่มด้วยอะครับ สรุปคิดว่า 1 เทิร์นตีได้ 4 ที

แต่ถ้ามีปืนก็ จะตีได้เรื่อยๆ (อ้างจากTextเพราะไม่ได้มีเขียนไว้ว่า โจมตีได้โดยไม่ต้องจ่ายค่าตีเพิ่ม)

เออแหะ สงสัยต้องติดปืนกับ Magmatear คู่ซะแล้วแหละ - -*

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

Fiel
Member

Email
« Reply #4 on: September 10, 2007, 11:35:22 PM »

เทนไคนั่นเอง

Member

Email
« Reply #5 on: September 10, 2007, 11:40:48 PM »

เออแหะ สงสัยต้องติดปืนกับ Magmatear คู่ซะแล้วแหละ - -*

แบบว่า ผมเปิดได้ฟลอย์ 2 ใบก็เลยอยากจัดเหมือนกันอ่ะครับ อิอิ

Warfare น่าจะใส่สัก 3-4 แล้วก็น่าจะมี โปรโม เมจไฟด้วยอ่ะครับ

เพราะมันจะทำให้หาของเร็วขึ้นมาก
« Last Edit: September 10, 2007, 11:42:33 PM by ~Blaze Sage,Rex Peccata~ » Logged

Member

« Reply #6 on: September 10, 2007, 11:46:48 PM »

เทนไคนั่นเอง

เคนไท คืออะไรหว่า

แบบว่า ผมเปิดได้ฟลอย์ 2 ใบก็เลยอยากจัดเหมือนกันอ่ะครับ อิอิ

Warfare น่าจะใส่สัก 3-4 แล้วก็น่าจะมี โปรโม เมจไฟด้วยอ่ะครับ

เพราะมันจะทำให้หาของเร็วขึ้นมาก

ยังเปิดไม่ได้ซักใบเลยครับ 

Timothy the inventer
Member

« Reply #7 on: September 10, 2007, 11:53:21 PM »

ผมเพิ่งสังเกตว่ามันมี<N Naga>เล่นกับเด็คนาคได้เหอๆ ประมาณว่านาคตบไหลตัวใหญ่แล้วตีล้างสนามต่อ ประมาณนั้นนะครับยังคิดเด็คเล่นด้วยยังไม่ออก

light of dark
Guest
« Reply #8 on: September 10, 2007, 11:56:57 PM »

ผมเพิ่งสังเกตว่ามันมี<N Naga>เล่นกับเด็คนาคได้เหอๆ ประมาณว่านาคตบไหลตัวใหญ่แล้วตีล้างสนามต่อ ประมาณนั้นนะครับยังคิดเด็คเล่นด้วยยังไม่ออก
ไม่เป็นnagaมั้ง ไม่น่าจะมีส่วนเกี่ยวข้องกับนาคา
~*hodini*~
Member

« Reply #9 on: September 11, 2007, 12:04:25 AM »

ไม่เป็นnagaมั้ง ไม่น่าจะมีส่วนเกี่ยวข้องกับนาคา
ในไวเซอร์บอกว่ามันไม่ใช่นากาไม่ใช่เหรอคับ

Malboro
Member

Email
« Reply #10 on: September 11, 2007, 12:05:10 AM »

ใส่ Anan AT ก็ + หนึ่งสิเนี่ย เพิ่งสังเกตุ

มี N[Naga] ฮ่าๆ

ผมว่าแค่ Name ก็พอ หรือปล่าว

Felasia knight
Guest
« Reply #11 on: September 11, 2007, 12:08:16 AM »

อ่านแล้ว ไม่เข้าใจครับ  ว่าอะไรคือ TTT  ???
light of dark
Guest
« Reply #12 on: September 11, 2007, 12:12:15 AM »

ใส่ Anan AT ก็ + หนึ่งสิเนี่ย เพิ่งสังเกตุ

มี N[Naga] ฮ่าๆ

ผมว่าแค่ Name ก็พอ หรือปล่าว
ใน CR บอกว่าต้องเป็นนาคถึงจะเป็นn <naga>หนิ ???
Moonshiny Doll
Member

« Reply #13 on: September 11, 2007, 12:15:18 AM »

อ่านแล้ว ไม่เข้าใจครับ  ว่าอะไรคือ TTT  ???
Treetop Tango Fairy

No boy No cry
Member

« Reply #14 on: September 11, 2007, 12:21:18 AM »

จะได้กวาดสนามแน่เหรอครับ Nagagisa samurai ถ้า TTT ไม่ขึ้นat11 ยังไงก็ตีไม่เข้าแน่ๆ
nagagisa มันบอกว่าตีsealใบใดก็ได้ไม่ใช่เหรอครับ

Member

Email
« Reply #15 on: September 11, 2007, 01:23:15 AM »

nagagisa มันบอกว่าตีsealใบใดก็ได้ไม่ใช่เหรอครับ

แต่ว่าต้องตีซีลตาย 1 ตัวก่อนครับถึงจะ ตีตัวอื่นๆได้หมดสนาม จึงเอา Tango มาช่วยในการตี

เอ้อ ลืมไปเลย ไม่ลองใส่ Volcanic Minotaur ดูหรอครับ

ไม่รุว่ารั่วรึป่าว ตีSac มันแล้วเค้าแยกร่างก่อนเทียบพลังรึป่าวนะสิ

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Moderator
Member

« Reply #16 on: September 11, 2007, 01:33:50 AM »

ต้องหาทาง Sac Flerious ด้วยครับ Mp จะ - 2 พอให้ตีฟรีหมดสนาม
แนะนำ

Credit รูป คุณตาหนู

ทีนี้จ่าย 0 ตีหมดแน่นอน เริ่มจากตัวรองไปเรื่อยเลย

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #17 on: September 11, 2007, 03:43:52 PM »

มันไม่ถือว่าเป็น N[Naga] นะ  ดุซิ นาคตรงไหน 

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #18 on: September 11, 2007, 06:39:59 PM »

คล้ายๆที่ผมคิดไว้เลยครับ ซึ่ง Zareen เนี่ยเป็นตัวสำคัญที่จะทำให้เราล้างสนามได้ใส่เยอะหน่อยก็ได้

แล้วก็น่าใส่ Pecca Zelus ด้วยครับ มีประโยชน์มากแน่นอน

battoasai
Member

« Reply #19 on: September 11, 2007, 07:16:57 PM »

ผมว่า มันไม่ใช่ <N>Naga หรอก

ชื่อมันอ่านว่า นางางิซะ มั้ง คงไม่ใช่ นากาหรอก

SCHOLAR BEGIN
Member

Email
« Reply #20 on: September 11, 2007, 07:28:15 PM »

มันไม่ถือว่าเป็น N[Naga] นะ  ดุซิ นาคตรงไหน 
เรื่องN[name] น่าจะอธิบายให้ชัดเจนขึ้นอีกนิด ทั้งๆที่รู้ว่าNagagisa มันไม่ใช่นาคและคงไม่ใช่N[Naga]แต่มันมี nagaเป็นส่วนหนึ่งของชื่อ แต่เพราะความคิดแต่ละคนมันต่างกัน เค้าอาจจะมองว่ามันเป็นnagaจริงๆก็ได้
« Last Edit: September 11, 2007, 07:34:20 PM by SCHOLAR BEGIN » Logged

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #21 on: September 11, 2007, 08:00:41 PM »

เรื่องN[name] น่าจะอธิบายให้ชัดเจนขึ้นอีกนิด ทั้งๆที่รู้ว่าNagagisa มันไม่ใช่นาคและคงไม่ใช่N[Naga]แต่มันมี nagaเป็นส่วนหนึ่งของชื่อ แต่เพราะความคิดแต่ละคนมันต่างกัน เค้าอาจจะมองว่ามันเป็นnagaจริงๆก็ได้

เขา อธิบายเรื่องนี้มาตั้งแต่ 4Nagas ออกแล้วครับ

ตั้งแต่มีปัญหากับตัวนี้

Akkimuka, the Naga of Wrath

อ่ะ มีคนบอกว่า อธิบายไม่ชัดเจน ลอง ดูนี่ครับ  จาก Complete Rule ฉบับใหม่ หน้า 54-56

Name / ส่วนหนึ่งของชื่อ / N[ ]

ส่วนใดส่วนหนึ่งของชื่อของการ์ดนั้นๆ ชื่อที่ระบุจาก Ability เมื่อนำไปเทียบกับชื่อที่ระบุใดๆจะต้องสามารถ
อ้างอิงถึงความหมายหรือมีความเกี่ยวข้องกับความหมายที่อ้างอิงใน Glossary นี้ ทั้งนี้รวมถึงตัวละคร, สิ่งของ,
สถานที่ หรือสิ่งหนึ่งสิ่งใดซึ่งมีความเกี่ยวข้องสัมพันธ์กับชื่อนั้นอย่างเห็นได้ชัดด้วยตามท้องเรื่องหรือลักษณะ
(เช่นมีส่วนประกอบของร่างกายเหมือน เป็นผู้ฝึกสอนสิ่งนั้น เป็นเจ้าของสิ่งนั้น ตลอดจนความเกี่ยวข้องอื่นๆ)

• N<>คำอธิบาย

􀂃 Alana: เจ้าหญิงแห่งอาณาจักรแอนดิซองก์
􀂃 Andre: แม่ทัพใหญ่แห่งอาณาจักรแอนดิซองก์
􀂃 Angel: นางฟ้า เทวดา ลักษณะคล้ายมนุษย์มีปีก สามารถบินได้
􀂃 Angel of Music: ทูตสวรรค์แห่งการดนตรี มีความเกี่ยวข้องกับดนตรี
􀂃 Annedisonge: อาณาจักรแห่งสายน้ำ มีส่วนแผ่นดินใหญ่ และเกาะ
􀂃 Archer: นักธนู ตัวละครซึ่งใช้ธนูเป็นอาวุธ
􀂃 Baby Dragon: ลูกมังกร
􀂃 Benshee: ปีศาจในรูปสตรีเพศ ทำท่าทางโหยหวน
􀂃 Bishop: พระระดับชั้นบิชอป
􀂃 Bug Tamer: ผู้เลี้ยงแมลง
􀂃 Centaur: สิ่งมีชีวิตที่มีครึ่งท่อนล่างเป็นม้าหรือสัตว์สี่เท้าอื่น ๆ ขณะที่ครึ่งบนเป็นสิ่งมีชีวิตอีกประเภทหนึ่ง
􀂃 Charles: แม่ทัพแห่งอาณาจักรฟีเลเซีย สวมเกราะแต่งกายแบบอัศวิน
􀂃 Curse: คำสาป การถูกสาป ผู้ที่มีความเกี่ยวข้องกับคำสาป
􀂃 Dark Pit Rat: หนูธาตุมืดตัวสีดำมี 6 หู
􀂃 Doll: ตุ๊กตาที่ประกอบขึ้นมาจากวัสดุต่างๆ
􀂃 Dragogriff: มังกรที่มีลักษณะเด่นของกริฟฟินผสมอยู่ด้วย
􀂃 Dragoon: ผู้ใช้มังกร นักรบมังกร นักรบที่มีลักษณะของมังกรรวมอยู่ด้วย
􀂃 Fairy: ภูติน้อย มีลักษณะคล้ายมนุษย์ตัวเล็กๆมีปีก
􀂃 Felasia: อาณาจักรแห่งสายลม อยู่แถบที่ราบ
􀂃 Francessca: นางฟ้าแห่งดาบ
􀂃 Fudenun: อาณาจักรแห่งพื้นพิภพ อยู่แถบบริเวณป่าและภูเขา
􀂃 Garry: นักรบชาวเอลฟ์ใช้ดาบเป็นอาวุธ
􀂃 Garuda: สิ่งมีชีวิตประเภทครุฑ รูปร่างลักษณะเหมือนมนุษย์นก
􀂃 Gauntlet: ถุงมือทำจากโลหะใช้สวมที่มือ
􀂃 Georgina: นักรบชาวเอลฟ์ใช้ธนูเป็นอาวุธ
􀂃 Gregory: เกรกอรี่ หัวหน้าพระในฟีเลเซีย
􀂃 Griffin: สัตว์ขนาดใหญ่มีหัวและปีกอย่างนกอินทรี มีร่างกายแบบสิงโต
􀂃 Harison: หัวหน้าเผ่าแห่งอาณาจักรฟูดินัน
􀂃 Headman: นักรบที่ใช้อาวุธที่มือในการต่อสู้
􀂃 Hunter: นักล่า
􀂃 Jormungand: มังกรทะเลขนาดใหญ่ของแอนดิซองก์ มีรูปร่างลำตัวยาวเหมือนงูทะเลยักษ์
􀂃 Kobold: สิ่งมีชีวิตประเภทสุนัข หรือมีลักษณะประกอบแบบสุนัข
􀂃 Lazal: เมืองแห่งทะเลทราย เป็นศัตรูกับอาณาจักร Zalom
􀂃 Magamouth: สิ่งมีชีวิตประเภทปลาฉลาม มีครีบ หาง และเขี้ยว
􀂃 Martin: แม่ทัพแห่งกองทัพศาสนจักรศักดิ์สิทธิ์ และผู้มีความเกี่ยวข้อง
􀂃 Marvin: ตัวเอกจากชุด 4 Nagas
􀂃 Medusa: สตรีผู้มีเส้นผมเป็นงูอยู่บนศีรษะ
􀂃 Mermage: จอมเวทย์น้ำ มักมีครึ่งบนเป็นมนุษย์ ครึ่งล่างเป็นปลา
􀂃 Mermaid: นางเงือก ครึ่งบนเป็นหญิงสาว ครึ่งล่างเป็นปลา
􀂃 Merman: อมนุษย์น้ำเพศชาย มีร่างกายเหมือนสัตว์ทะเล
􀂃 Naga: สิ่งมีชีวิตประเภทนาค เหมือนงูขนาดยักษ์ ลำตัวยาว อาจมีศีรษะมากกว่าหนึ่ง
􀂃 Nerimor: ราชินีแห่งอาณาจักรซาโลม
􀂃 Nightmare: ม้าปีศาจ มักมีไฟลุกอยู่ที่หลังหรือตามร่างกาย ผู้ที่ขี่ม้าปีศาจ หรือสิ่งที่เกี่ยวข้องกับฝันร้าย
􀂃 Paladin: อัศวินศักด์สิทธิ์สมชุดเกราะ มีความสามารถทางเวทย์มนตร์
􀂃 Pecca: Sin บาป ปีศาจจากนรก
􀂃 Pegasus: ม้ามีปีกสามารถบินได้
􀂃 Penguin: สิ่งมีชีวิตประเภทนกเพนกวิน
􀂃 Phoenix: นกไฟมักมีเปลวเพลิงลุกไหม้อยู่ตามร่างกาย
􀂃 Poseidon: เทพเจ้าแห่งท้องทะเลตามตำนานกรีก
􀂃 Prophet: ประกาศก คณะเดินทางที่ติดตาม สิ่งของที่เกี่ยวข้องกับประกาศก
􀂃 Rat: สัตว์ประเภทหนู ขนาดเล็ก มีหูและหาง
􀂃 Rebecca’s Dragon: มังกรที่ถูกเลี้ยงดูโดย Rebecca (ตัวละครในชุด Dragonology 2)
􀂃 Regina: เจ้าหญิงแห่งอาณาจักรฟีเลเซีย
􀂃 Salamandera: มังกรไฟขนาดใหญ่ของซาโลม มีปีกสี่ปีก และมีหางยาว
􀂃 Shining Rat: หนูธาตุแสง ตัวสีขาวมีขนหน้าอกสีทอง
􀂃 Sigmund: ราชาแห่งอาณาจักรฟีเลเซีย
􀂃 Succubus: ปีศาจสาว รูปร่างคล้ายหญิงสาวแต่มักมีสิ่งบ่งชี้ว่าไม่ใช่มนุษย์
􀂃 Thaliwilya: เทพหรือนักรบมังกรที่อยู่ในตำนาน
􀂃 The Angel of Order: เทวดามีปีก มักมีหอกประจำกายอยู่ด้วย
􀂃 Therion: สิ่งมีชีวิตรูปร่างประหลาดมักมีสี่เท้า รูปร่างดูดุร้ายและแปลกพิสดารกว่าสัตว์ทั่วๆไป
􀂃 Trident: อาวุธประเภทสามง่าม
􀂃 Unicorn: ม้ามีเขาแหลมกลางหน้าผาก
􀂃 Vioria: จอมเวทย์สตรีแห่งแอนดิซองก์
􀂃 Viper: สัตว์ประเภทงู หรือ มีลักษณะประกอบแบบงู
􀂃 Werewolf: มนุษย์หมาป่า
􀂃 Witch: แม่มด จอมเวทย์เพศหญิง
􀂃 Xerxes: จอมเวทย์มารผู้ใช้ความตาย แต่งกายด้วยชุดสีดำ
􀂃 Zadin: กษัตริย์แห่งซาโลม มักสวมเกราะสีแดง และถือกระบองประจำตัว
􀂃 Zalom: อาณาจักรแห่งเพลิงในทะเลทราย
􀂃 Zechariah Marvin: ตัวเอกจากชุด 4 Nagas

แค่นี้ ชัดเจนพอ ฤ? ยังครับ

ซึ่งข้อนี้ผมเห็นตั้งนานละ เขาเขียนขึ้นมาตั้งนานแล้วนะครับ

Complete Rule ก็มี อ่านบ้างก็ดีน่อ     http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=33037.0

คำร้องตกไป 
« Last Edit: September 11, 2007, 08:08:47 PM by [C]hesSKnigh[T] • [T]he_ SAMURA[I] • » Logged

Wonder~Tanu
Member

Email
« Reply #22 on: September 11, 2007, 08:30:05 PM »

หรือถ้าไม่ชอบภาษาของCR อย่างน้อยๆการ์ตูนแองจี้กะวิกกี้หน้านี้น่าจะให้ความกระจ่างเรื่องนี้ได้(ขออภัยที่นอกเรื่อง)

ป.ล. เคยโดนเพื่อนต่อว่าอย่างเจ็บแสบ "ซื้อหนังสือCRน่ะ หัดอ่านกฏซะมั่ง ไม่ใช่ซื้อเอาแต่โปรโมหนู"
« Last Edit: September 11, 2007, 08:32:13 PM by ตาหนู » Logged

Member

« Reply #23 on: September 11, 2007, 09:48:35 PM »

เปลี่ยนชื่อกระทู้ใหม่เป็น NAGAGISA มัน N<Naga> ชัว หรือมั่วนิ่ม!!

ดีกว่าไม๊นิ - -*

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #24 on: September 12, 2007, 02:23:27 AM »

เปลี่ยนชื่อกระทู้ใหม่เป็น NAGAGISA มัน N<Naga> ชัว หรือมั่วนิ่ม!!

ดีกว่าไม๊นิ - -*

ไม่ต้องเปลี่ยนชื่อกระทู้หรอก
มาโพสบอกตั้ง 2 คน ยังไม่รู้อีกหรอนั่น 

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Moderator
Member

« Reply #25 on: September 13, 2007, 05:05:56 AM »

ผมว่ามันตีสำเร็จทีเดียว มันก็ตีแผงหลังได้แล้วนะ ไม่เห็นต้อง Tango เลย ไปหาทางกัดตัวรองเค้าดีกว่า

Member

« Reply #26 on: September 13, 2007, 05:41:19 AM »

ผมว่ามันตีสำเร็จทีเดียว มันก็ตีแผงหลังได้แล้วนะ ไม่เห็นต้อง Tango เลย ไปหาทางกัดตัวรองเค้าดีกว่า

ผมเอามันออกแล้วครับ แล้วจัดใหม่แล้ว แต่ขี้เกียจแก้ไขมัน ช่วงนี้การบ้านรุงรัง - -*

Pages: [1]
  Print  

Jump to: