Summoner Master Forum
May 20, 2024, 11:26:46 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: *เมื่อการ์ดผมหายหมดร้าน*5ปีกับSMNของผม  (Read 12502 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
[ไคบะ เซโตะ]
Member

« Reply #30 on: March 05, 2006, 10:32:56 PM »

โหพี่...  จำตาแบบไม่ได้หรอ...  ถ้านั่นยังไงเดี๋ยวผมจะลองตามมันดูให้ละกัน...

(ตอนนี้มันก็ดันอยู่ไม่ค่อยติดบ้านด้วย...)

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #31 on: March 05, 2006, 11:07:22 PM »

เสียใจด้วยจริงๆครับ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #32 on: March 06, 2006, 02:50:48 AM »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

เป็นกำลังใจให้ต่อสู้ให้พ้นวิกฤตนี้ให้ได้ครับ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #33 on: March 06, 2006, 03:17:41 AM »

เสียใจด้วยครับ :'( :'(

NJ_kung
Member

« Reply #34 on: March 06, 2006, 05:43:44 AM »

ผมว่าเป็นด่านทดสอบชีวิตที่พระเจ้าประทานมาให้พี่นะขอให้พี่ผ่านมันไปให้ได้ฟ้าหลังฝนมัก
งดงามเสมอนะครับผมจาเป็นกำลังใจให้ครับ 8)

MC ChamP
Member

« Reply #35 on: March 06, 2006, 06:02:19 AM »

ชีวิตคนเรามันมีขึ้นมีลงครับ ยิ่งหุบเขาสูงชัน เหวก็ยิ่งลึกครับ
หลังเหตุการณ์นี้ผ่านพ้นไป คุณจะได้พบกับสิ่งดีๆแน่ครับ
ขอเพียงอย่าท้อถอยครับ

สิ่งต่างๆมันอยู่นอกกายครับ ไม่ตายหาใหม่ได้
คิดซะว่าของที่โดนขโมยไป เขาขโมยไปขายรักษาแม่เขาก็ได้ครับ
ช่วยคนได้บุญนะครับ อย่าคิดมากครับ สู้ๆ  :)

Exodas_X
Member

Email
« Reply #36 on: March 06, 2006, 12:57:43 PM »

อะโห~~~~~ จำน้องหน้าตาดีคนนี้ไม่ได้ไง๊ แต่พี่คงแกล้งแหละน้า พี่ชอบเป็นแบบนี้หนิ กี๊ๆๆๆๆๆ(หัวเราะแบบพี่) ไอ้ปูนเอาการ์ดไปให้แล้วใช่ป่ะ ผมขอเก็บไว้ใบนึงน้า อย่าว่าเหนียวล่ะ ไว้เป็นที่ระลึกว่าครั้งหนึ่งผมก็เคยเล่น smn อิอิอิอิอิอิอิ

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #37 on: March 06, 2006, 01:08:49 PM »

พระเจ้าไม่ทอดทิ้งคนดีๆ หรอกครับ

ฮืม เรื่องร้านสมาชิกที่ไม่ได้เป็น ผมไม่ทราบรายละเอียด แต่มาลองคุยกับผมก็ได้ครับ เผื่อจะได้อะไรเร็วขึ้น

ส่วนเรื่องการ์ดที่หายคงหามาให้ทั้งหมดไม่ได้ แต่อาจจะพอช่วยอะไรได้บ้าง ถ้าท่านได้เป็นร้านสมาชิก ไงลองไอเอ็มมาคุยกันหรือโทรมาคุยกับผมก็ได้นะครับ

ยินดีให้ความช่วยเหลือเท่าที่คนๆ นึงพอจะช่วยได้ครับ

CielMoon
Member

« Reply #38 on: March 06, 2006, 05:46:58 PM »

อะโห~~~~~ จำน้องหน้าตาดีคนนี้ไม่ได้ไง๊ แต่พี่คงแกล้งแหละน้า พี่ชอบเป็นแบบนี้หนิ กี๊ๆๆๆๆๆ(หัวเราะแบบพี่) ไอ้ปูนเอาการ์ดไปให้แล้วใช่ป่ะ ผมขอเก็บไว้ใบนึงน้า อย่าว่าเหนียวล่ะ ไว้เป็นที่ระลึกว่าครั้งหนึ่งผมก็เคยเล่น smn อิอิอิอิอิอิอิ

คุณน้องแบบเอ๋ย  100วัน 1000 ชาติ ไม่โผล่

ดันมาโผล่ตอนวิกฤตพอดีเลยแหะ

เผื่อไม่รู้ ตาชายย้ายรังแล้วเน่อ   ทำเลน่ะบอกยาก

แต่ถ้าได้ไปสักครั้งก็จะรู้ว่าหาง่าย  แต่บอกไม่ถูก  
« Last Edit: March 06, 2006, 05:48:09 PM by CielMoon » Logged

[ไคบะ เซโตะ]
Member

« Reply #39 on: March 06, 2006, 06:09:57 PM »

คุณน้องแบบเอ๋ย  100วัน 1000 ชาติ ไม่โผล่

เผื่อไม่รู้ ตาชายย้ายรังแล้วเน่อ   ทำเลน่ะบอกยาก

แต่ถ้าได้ไปสักครั้งก็จะรู้ว่าหาง่าย  แต่บอกไม่ถูก  

ท่านผู้อาวุโสท่านนี้คือใครรึ?...  ทำไมผมจึงจำไม่ได้ละเนี่ย  ทั้งๆที่เดี๋ยวนี้ผมก็ไปที่ร้านทุกวันเสาร์นี่นา...

Ultima Weapon
Member

« Reply #40 on: March 06, 2006, 07:34:56 PM »

ถือซะว่ามันเป็นพายุที่พัดผ่านมาในชีวิตรึกันครับ ฟ้าหลังฝนอาจจะสดใสกว่าเดิมก็ได้นะ คนดีย่อมได้รับแต่สิ่งดีๆอยู่แล้วล่ะแต่ก่อนจะได้อะไรที่ดีๆมามันก็ต้องมีด่านทดสอบก่อนอ่ะนะ  สู้ต่อไปครับพี่

Rattikarn
Judge
Member

« Reply #41 on: March 07, 2006, 02:46:32 PM »

Posted by: beabizz  Posted on: Yesterday at 08:08:49pm  
พระเจ้าไม่ทอดทิ้งคนดีๆ หรอกครับ

ฮืม เรื่องร้านสมาชิกที่ไม่ได้เป็น ผมไม่ทราบรายละเอียด แต่มาลองคุยกับผมก็ได้ครับ เผื่อจะได้อะไรเร็วขึ้น

ส่วนเรื่องการ์ดที่หายคงหามาให้ทั้งหมดไม่ได้ แต่อาจจะพอช่วยอะไรได้บ้าง ถ้าท่านได้เป็นร้านสมาชิก ไงลองไอเอ็มมาคุยกันหรือโทรมาคุยกับผมก็ได้นะครับ

ยินดีให้ความช่วยเหลือเท่าที่คนๆ นึงพอจะช่วยได้ครับ  

ขอบคุณครับ  ไว้จะโทรไปนะครับ   ว่าแต่พี่บัญ  จะไปงานGTกรุงเทพฯ แบบเบิกค่าเดินทาง+ที่พักได้ต้องทำไงอะครับ  เหอๆ   ลงชื่อไปทำงานอย่างเดี่ยวป่ะ    หรือลงแล้วไม่ทำงานได้ป่ะ   อิอิอิ  อะล้อเล่น

Exodas_X
Member

Email
« Reply #42 on: March 07, 2006, 07:11:25 PM »

เอ่อ.....นี่พี่ราช พี่สม หรือพี่ดากันหว่า...  ???

ช่างเต๊อะ ผมไปร้านพี่ชายใหม่แว้ววว ตั้งนานก่าจะหาเจอ ร้านนี่สุดๆเลย ผมผ่านไปมาหลายรอบ ไม่ยักกะรู้ว่านี่ร้านการ์ดง่ะ

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: