Summoner Master Forum
May 18, 2024, 06:40:29 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 [All]
  Print  
Author Topic: ประกาศศักดาแทนเพื่อนรักsadddyที่โดนแบนจากเรื่องของGrandecross  (Read 23003 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
-@rch★ng3Lp[3]I2th-★
Member

Email
« on: August 20, 2009, 01:56:24 AM »

ตอนนี้เดีกGrandecrossอาจจะคงเป็นdeckที่หลงยุคสำหรับบางคนไปแล้ว แต่สำหรับผมกับเหล่าสหายขอแสดงความเสียใจแทนsaddddy ที่โดนแบน
แต่ผมคิดว่านอกจากเดีกGrandecross เด๊กเอกของsadddyที่ได้หลงยุคไปแล้วคงไม่ทำให้เขาสิ้นหวัง  เพราะผมคิดว่าเดีกZadinที่เป็นเดีกเอกอันเก่าของคุณsadddy มันเพิ่งเริ่มประกาศศักดา ณ ซองDIAMOND BLOOD นี้แล้ว ช่วยดูเดีกZADINด้วยครับ

Zadin the king of zalom-3   ตัวตบโหด
Salamamderaร่างใหม่ LV2-3 ตัวเสริมความเกรียนของzadinยุคใหม่
Angel of warfare-4 ตัวปลิดชีพไว้เรียกอาวุธอันแสนร้ายกาจ
Angel of warcry-1 ตัวขุดซากกระบอง
Nazae-2 ตัวเรียง
Bekery girl-2 ตัวทาย
การูด้าน้ำ-2 ตัวโดดเอาออกนอกเกม(เอาไว้สังหารเเกรนที่เป็นเด๊กเก่าของคุณsadddy)
Vartastes-1 เอาไว้เป็นzeusไฟ
Farid-3 ตัวตบเร็วหรือตัวช่วยเพื่อยกเลิกabilityของฝ่ายตรงข้าม
Zuleka-2 ตัวกันเล่น หรือ ตัวตบ2ที (เอาไว้ตบพวกงี่เง่าให้ตาย)
Ishan ร่างใหญ่-1 ตัวเรียกishanชี้
Ishan ร่างชี้-1 ตัวชี้สุดเกียนยกเลิกไม่ได้555+

เเล้วก้อกระบอง2ใบ

ครบเเล้วครับเปนไงเดีกใหม่ของคุณsadddyหวังว่าคงทันสมัยกับเขาบ้าง ยุคZadinอ่ะมันเพิ่งเริ่ม
จ่าย0ตบ19 เเล้วก้อ+atตามไฟในสนาม ATคงจะประมาน30กว่าๆได้เเละเร็วพอๆกับเเกรนคอสเเน่นอน แถมมีพวกที่เจ๋งกว่าอย่างishan กับ nazae เเละ bekery girl ด้วย

555+   สบายใจจัง

rEmarkiiZ
Member

« Reply #1 on: August 20, 2009, 06:09:38 PM »

ไม่รู้เพิ่งเล่นมาไม่กี่เดือน แล้วก้ไม่เคยเล่นเด๊คซาดินน  ไม่ขอออกความคิดเห็น

•StarwarS•
Member

« Reply #2 on: August 20, 2009, 08:08:00 PM »

คิดจะจัดแต่ไม่มี

Farid กับ กระบอง 

Sostopper
Member

Email
« Reply #3 on: August 20, 2009, 08:31:40 PM »

สไตล์นี้เห็นมาแล้วอ่ะก้โอเคดีนะ

atเยอะ ลงไว แต่ ถ้าโดนตัดแต่ต้นๆๆอาจจะเสียทั้งเกม

ความเหนของผมคือ เด็คนี้เปนเด็คที่เหนือชั้นในด้านพลังโจมตีเพราะมันลงมาตั้งรอหวดตาหน้าได้ตั้งแต่เทริน์แรกๆๆๆ ซึ่งอาจจะดูเท่กว่าแกรนเดอครอสสักหน่อย

แต่หลายคนยังคงเชื่อว่า แกรนเหนือกว่า แต่สำหรับผมคิดว่า ซาดินก้โอแล้วแต่ถ้าโดนประเภทออลเรวอย่าง regina อะไรทำนองนี้ก้คงจะตั้งยากสักนิดนึงอ่าอะ

KissPoiSon
Member

« Reply #4 on: August 20, 2009, 08:48:35 PM »

สไตล์นี้เห็นมาแล้วอ่ะก้โอเคดีนะ

atเยอะ ลงไว แต่ ถ้าโดนตัดแต่ต้นๆๆอาจจะเสียทั้งเกม

ความเหนของผมคือ เด็คนี้เปนเด็คที่เหนือชั้นในด้านพลังโจมตีเพราะมันลงมาตั้งรอหวดตาหน้าได้ตั้งแต่เทริน์แรกๆๆๆ ซึ่งอาจจะดูเท่กว่าแกรนเดอครอสสักหน่อย

แต่หลายคนยังคงเชื่อว่า แกรนเหนือกว่า แต่สำหรับผมคิดว่า ซาดินก้โอแล้วแต่ถ้าโดนประเภทออลเรวอย่าง regina อะไรทำนองนี้ก้คงจะตั้งยากสักนิดนึงอ่าอะ
เล่นกะ Regina มาแล้ว อะ
ตี ข้ามไลท์เก็บ Blast socerer ก็ง่อยละครับ

KissPoiSon
Member

« Reply #5 on: August 20, 2009, 08:51:20 PM »

ตอนนี้เดีกGrandecrossอาจจะคงเป็นdeckที่หลงยุคสำหรับบางคนไปแล้ว แต่สำหรับผมกับเหล่าสหายขอแสดงความเสียใจแทนsaddddy ที่โดนแบน
แต่ผมคิดว่านอกจากเดีกGrandecross เด๊กเอกของsadddyที่ได้หลงยุคไปแล้วคงไม่ทำให้เขาสิ้นหวัง  เพราะผมคิดว่าเดีกZadinที่เป็นเดีกเอกอันเก่าของคุณsadddy มันเพิ่งเริ่มประกาศศักดา ณ ซองDIAMOND BLOOD นี้แล้ว ช่วยดูเดีกZADINด้วยครับ

Zadin the king of zalom-3   ตัวตบโหด
Salamamderaร่างใหม่ LV2-3 ตัวเสริมความเกรียนของzadinยุคใหม่
Angel of warfare-4 ตัวปลิดชีพไว้เรียกอาวุธอันแสนร้ายกาจ
Angel of warcry-1 ตัวขุดซากกระบอง
Nazae-2 ตัวเรียง
Bekery girl-2 ตัวทาย
การูด้าน้ำ-2 ตัวโดดเอาออกนอกเกม(เอาไว้สังหารเเกรนที่เป็นเด๊กเก่าของคุณsadddy)
Vartastes-1 เอาไว้เป็นzeusไฟ
Farid-3 ตัวตบเร็วหรือตัวช่วยเพื่อยกเลิกabilityของฝ่ายตรงข้าม
Zuleka-2 ตัวกันเล่น หรือ ตัวตบ2ที (เอาไว้ตบพวกงี่เง่าให้ตาย)
Ishan ร่างใหญ่-1 ตัวเรียกishanชี้
Ishan ร่างชี้-1 ตัวชี้สุดเกียนยกเลิกไม่ได้555+

เเล้วก้อกระบอง2ใบ

ครบเเล้วครับเปนไงเดีกใหม่ของคุณsadddyหวังว่าคงทันสมัยกับเขาบ้าง ยุคZadinอ่ะมันเพิ่งเริ่ม
จ่าย0ตบ19 เเล้วก้อ+atตามไฟในสนาม ATคงจะประมาน30กว่าๆได้เเละเร็วพอๆกับเเกรนคอสเเน่นอน แถมมีพวกที่เจ๋งกว่าอย่างishan กับ nazae เเละ bekery girl ด้วย

555+   สบายใจจัง
โหมด นาซาอีก็ เก่งดีนะ

แต่ warfare เยอะไปอะ

Sostopper
Member

Email
« Reply #6 on: August 20, 2009, 09:43:58 PM »

เล่นกะ Regina มาแล้ว อะ
ตี ข้ามไลท์เก็บ Blast socerer ก็ง่อยละครับ

ถ้าเปนผมเจอแบบนี้จะใส่ซิกมันลงปัยดั้วอ่ะ ตบมั่วๆๆๆ

MN-ME
Member

« Reply #7 on: August 20, 2009, 10:35:05 PM »

ลองลด Angel of Warfare ดีมั้ยครับ

Sexy walker
Member

« Reply #8 on: August 20, 2009, 10:39:54 PM »

แน่ใจเหรอครับ ว่านี่ไม่ใช่ sadddy? สไตล์การพิมพ์นี่เหมือนกันมากๆ 

Revolution fire
Member

« Reply #9 on: August 20, 2009, 10:43:41 PM »

แน่ใจเหรอครับ ว่านี่ไม่ใช่ sadddy? สไตล์การพิมพ์นี่เหมือนกันมากๆ 
ไม่น่าจะใช่ เพราะโพสตั้งสี่สิบ

Sexy walker
Member

« Reply #10 on: August 20, 2009, 10:44:53 PM »

ไม่น่าจะใช่ เพราะโพสตั้งสี่สิบ

แล้วถ้า ยืมไอดีเก่าเพื่อนมาเล่นละ 

ลองย้อนไปดู last post ของ -@rch★ng3Lp[3]I2th-★ สไตล์การพิมคนละแบบกันเลย 

« Last Edit: August 20, 2009, 10:49:51 PM by Sexy walker » Logged

Kivatte Kero
Member

« Reply #11 on: August 20, 2009, 11:35:28 PM »

พอเถอะครับ เป็นใครก็ช่าง ขอไม่โพสเกรียนก็ดีแล้วจะไปจับผิดเขาทำไม

Revolution fire
Member

« Reply #12 on: August 20, 2009, 11:46:27 PM »

ก็ ลดเเวเเฟร์หนึ่ง เพิ่มซาลามันเดอร์ เอาซูไลก้า อิสฮานทุกอย่างออกหมด ยัดซาลาดอลสาม วอครายอีกหนึ่ง ประมาณนี้เเละ

Member

Email
« Reply #13 on: August 21, 2009, 01:32:05 AM »

แล้วถ้า ยืมไอดีเก่าเพื่อนมาเล่นละ 

ลองย้อนไปดู last post ของ -@rch★ng3Lp[3]I2th-★ สไตล์การพิมคนละแบบกันเลย 

ไอ้หย่าเกิดไรกับบอร์ดว่ะ
« Last Edit: August 23, 2009, 10:48:17 PM by -@rch★ng3Lp[3]I2th-★ » Logged

Green day
Member

« Reply #14 on: August 21, 2009, 01:34:47 AM »

คงไม่หรอกครับผมก้อยังเป้นผมอยู่วันยังค่ำ
                    เผิ่ดเพื่อนsadddy+*+

- -*

ให้ theinwjay มายืนยันเลย หึหึ 

Member

Email
« Reply #15 on: August 21, 2009, 01:38:19 AM »

ผมไม่อยากมีเรื่องอะไรหรอกนะครับ
แต่ถ้าคุณยังไม่หยุดอคติกับเพื่อนผมอย่ามาเล่นซัมดีกว่าครับ เพราะส่วนใหญ่คนเล่นซัมเขาใจกว้างกันไม่ชวนทะเลาะแบบคุณหรอก ผมดูก็รู้แล้วว่าที่คุณมาโพสแบบนี้เพราะอยากชวนทะเลาะมากกว่า ถ้าทำตัวแบบนี้มันคงไม่เหมาะกับที่นี้แล้วล่ะครับเพราะส่วนใหญ่แล้วคนเล่นซัมเขาไม่เกรียนขุดขุ้ยเรื่องที่ไม่น่าจะเป็นเรื่องมาคุยหรอก มีแต่คนประเภทคุณหลายคนก้คงแย่ เพื่อนผมโดนแบนเเล้วยังไม่พอหรอครับ เพื่อนผมบอกว่าเด๋วจะขอกลับมาในนามhappyจำไว้แล้วค่อยไปทะเลาะกับเขาเอง

ปลายทาง ,< เกรียนในคราบผู้ดี
Member

Email
« Reply #16 on: August 21, 2009, 02:02:39 AM »

ผมว่า ลดวอแฟร์  แล้วเอาอิสฮานออกทุกร่างเลย   

หาอย่างอื่นใส่ดีกว่าครับดูจะเข้าท่ากว่า

ปล.โอ้  ๆ  คมกริบ 

รัก YoonA ที่สุดเลยเน้อ~~~*
Member

« Reply #17 on: August 21, 2009, 02:09:25 AM »

เอา Ishan ลด Warfare เถอะเพิ่ม Virtestates

ZusS
Member

« Reply #18 on: August 21, 2009, 02:11:11 AM »

เอาจิงๆ การด้าน้ำไม่ต้องใส่ก้อได้ครับ ซาดินตอนนี้ตบแกรน ร่วงง่ายๆเรยนะ
แต่ถ้าอยากใส่ไว้กันเมต้าก้อไม่ว่ากันครับ
Salamamderaร่างใหม่ นี้ 4ยังได้เรยครับ

~ จั๊ก กะ จี๋ หู ~
Member

« Reply #19 on: August 21, 2009, 07:10:46 AM »

sala new นี่ 4 เลยครับแน่นอน วาแฟลดหน่อย หรือชอบซาดิสก้อ 4 ได้ครับไม่เสียหาย
อิสฮาน ซุไลก้า การุด้าน้ำ เอาออกเลยคับ โหดอยู่แล้วตบควายตายได้ง่ายเลย
เน้น วาคราย เพิ่มอีก 2 ก้อดี ผมแนะนำ ซาลาดอล 4 กับ เดเสิร์ทดรากอนไรเดอร์ตัวใหม่ครับ
เอาไว้เก็บเด็กดีมากถ้าเจอเดคคอนโทรลเพราะซีลเดคนี้จะสายตีส่วนใหญ่
อย่าไปเน้นให้ ซาดินตีตัวเดียวครับ เจอเดวิดเจอคอนโทรลตัวตีเข้าจะแย่ครับ

`[B]bz—>[เกรียน]`
Member

« Reply #20 on: August 21, 2009, 07:29:51 AM »

ถ้ากลัวเดวิดก็ใส่ซาดินให้มากกว่า3สิครับจะได้มีเยอะๆ

ส่วนด้าน้ำเอาออกก็ได้ครับมันถ่วงเด็ค

ผมว่าถ้าจะเปลืองที่กับการูด้าน้ำ ผมเอาไปใส่แฟรี่ลมดีกว่า

แก้แกรนก็ได้ แก้อัลต้าบอยก็ได้ แก้เดวิดก็ได้ ยังแก้ประตูได้อีก

เพราะถ้ามีที่ว่างไหผมใส่ ผมก็ใส่แฟรี่ลมไม่ก็ซินแสงละครับ

ส่วนวอแฟนั้น3ก็น่าจะพอแล้ว แล้วเล่นที่มิสติกร่าย2นาจะดีกว่า

จะได้จ่าย2ตีหรือ0ตีแล้วแก้ไห้หมดมือไปเลย ต่อไห้เขาไม่ตายก็ปางตายครับ

และก็ไม่อยากไห้ซาดินเป็นเกมยืดเยื้อ เพราะเมต้าสมัยนี้ยืดด้วยไม่ดียืดไปสู้ไม่ได้

ส่วนอิสฮานแนะไห้เอาออกแล้วใส่ลี่ดอลไว้รีดกองจะดีกว่า

จะได้เหลือซีลน้อยๆยันได้ด้วย จะได้จั่วซาดินขึ้นมือง่ายๆ

ส่วนนาซาอีเบเกอรี่แล้วก็เวอเตสเป็นผมผมใส่ทิมเพอร่าไว้ร่ายหลังซาดินตี

น่าจะทำไห้เรามีมิสติกสำหรับไห้เราเปลืองmpแกล้งคนเล่นไปวันๆเพื่อไม่ไห้ฝ่ายตรงข้ามตั้งตัวทัน

Green day
Member

« Reply #21 on: August 21, 2009, 12:43:41 PM »

ผมไม่อยากมีเรื่องอะไรหรอกนะครับ
แต่ถ้าคุณยังไม่หยุดอคติกับเพื่อนผมอย่ามาเล่นซัมดีกว่าครับ เพราะส่วนใหญ่คนเล่นซัมเขาใจกว้างกันไม่ชวนทะเลาะแบบคุณหรอก ผมดูก็รู้แล้วว่าที่คุณมาโพสแบบนี้เพราะอยากชวนทะเลาะมากกว่า ถ้าทำตัวแบบนี้มันคงไม่เหมาะกับที่นี้แล้วล่ะครับเพราะส่วนใหญ่แล้วคนเล่นซัมเขาไม่เกรียนขุดขุ้ยเรื่องที่ไม่น่าจะเป็นเรื่องมาคุยหรอก มีแต่คนประเภทคุณหลายคนก้คงแย่ เพื่อนผมโดนแบนเเล้วยังไม่พอหรอครับ เพื่อนผมบอกว่าเด๋วจะขอกลับมาในนามhappyจำไว้แล้วค่อยไปทะเลาะกับเขาเอง

ผมรู้ความจิงทั้งหมดน่ะครับ 

mythinme
Member

Email
« Reply #22 on: August 21, 2009, 01:06:53 PM »

ความจริงเป็นไงก็ช่างมันเถอะครับ ถ้าเขามาดีก็โอเค อย่างน้อยดีกรีก็ลดลงเยอะละครับ
แต่ถ้าไม่ชอบก็...เลิกสนใจก็พอ รู้ๆกันอยู่ อะไรเป็นอะไร นะจ๊ะ 

Sostopper
Member

Email
« Reply #23 on: August 21, 2009, 08:55:53 PM »

ก้พวกเล่นไพ่เหมือนกันทั้งนั้น จาว่ากานทำเพื่ออ

puppy_lucifer
Member

Email
« Reply #24 on: August 21, 2009, 09:30:04 PM »

ก้พวกเล่นไพ่เหมือนกันทั้งนั้น จาว่ากานทำเพื่ออ
เรียกว่าการ์ดนะครับ ไม่ใช่ไพ่

Sexy walker
Member

« Reply #25 on: August 21, 2009, 10:19:49 PM »

ผมว่าตรงใหนครับ? เดี๋ยวก็เกรียนแตกหรอกครับ 

Sostopper
Member

Email
« Reply #26 on: August 21, 2009, 11:42:18 PM »

ผมว่าตรงใหนครับ? เดี๋ยวก็เกรียนแตกหรอกครับ 
อย่าซีเลียสๆๆ แหมม ทำเปนโหดๆ

Sexy walker
Member

« Reply #27 on: August 21, 2009, 11:43:38 PM »

ขอโทษครับๆ พอดี ใส่อารมณ์มากไปหน่อย 

ZbItEx
Member

Email
« Reply #28 on: August 21, 2009, 11:43:44 PM »

โดน . . .  +10

Fly
Member

« Reply #29 on: August 21, 2009, 11:56:46 PM »

ไม่ลอง zalom imperial guard หรอครับ เสิท ไม่หนัก ชายน์ หรือถ้าจะประหยัดเอมพี จิงๆ
     ก็ตามแต่นะครับ

Sostopper
Member

Email
« Reply #30 on: August 21, 2009, 11:57:53 PM »

แล้วมายต้องจ้องเล่นงานไอ้คนที่ชื่อsadddyดั้วอ่าเพื่อน

Sexy walker
Member

« Reply #31 on: August 21, 2009, 11:59:56 PM »

แล้วมายต้องจ้องเล่นงานไอ้คนที่ชื่อsadddyดั้วอ่าเพื่อน

ป่าว - -
« Last Edit: August 22, 2009, 12:05:59 AM by Sexy walker » Logged

Member

Email
« Reply #32 on: August 22, 2009, 02:19:19 AM »

ขอโทษครับๆ พอดี ใส่อารมณ์มากไปหน่อย 
ครับแน่มากใช่ป่ะครับ พี่ผมอยู่SLAVEสวนกุหลาบอ่ะ  ส่วนเพื่อนผมอยุ่ฟ้าซาง อาเทนอล ของเทพศิริน ส่วนผมเองมีแก๊งLolikaในร.ร.เปนของรุ่นพี่ร.ร.ผม อยากลองตินไหมล่ะครับ  ผมชักรำคานเเละ บอกว่าไม่ใช่sadddy  sadddyโหดกว่านี้เยอะ sadddyพี่มันอยุ่โตโยของสยาม อยากจะลองตีกันซักตั้งไหมไอน้อง
พวก.ก..อ่ะ รุ่นใหญ่ ส่วน.ม.. อ่ะรุ่นกระจ๊อก

Member

Email
« Reply #33 on: August 22, 2009, 02:20:36 AM »

แล้วพวกก๊อดมาเกี่ยวไรครับ เพื่อนผมอ่ะกีอด ส่วนLolika
รุ่นพี่ผม ส่วนJRน้องผมปีนึง  ส่วนมีปีนหาไรมากมายกับผมครับอุดสาดย้ายชื่อขอไอดีเผิ้ดมาพวกคุนก้อตามรำคานกล่าวหาไม่เลิกต้องการไรอีก
เมื่อไหร่จะจบจ้องจะเล่นผมอย่างเดียว เปนไรมากป่ะครับ
« Last Edit: August 23, 2009, 12:34:00 AM by -@rch★ng3Lp[3]I2th-★ » Logged

Hi~ba~Ri~KyO~Y~A
Member

Email
« Reply #34 on: August 22, 2009, 02:21:10 AM »

ครับแน่มากใช่ป่ะครับ พี่ผมอยู่SLAVEสวนกุหลาบอ่ะ  ส่วนเพื่อนผมอยุ่ฟ้าซาง อาเทนอล ของเทพศิริน ส่วนผมเองมีแก๊งLolikaในร.ร.เปนของรุ่นพี่ร.ร.ผม อยากลองตินไหมล่ะครับ  ผมชักรำคานเเละ บอกว่าไม่ใช่sadddy  sadddyโหดกว่านี้เยอะ sadddyพี่มันอยุ่โตโยของสยาม อยากจะลองตีกันซักตั้งไหมไอน้อง
พวก.ก..อ่ะ รุ่นใหญ่ ส่วน.ม.. อ่ะรุ่นกระจ๊อก
โห คำพูดแต่ละคำ
โปรสุภาพด้วย

ZbItEx
Member

Email
« Reply #35 on: August 22, 2009, 02:55:16 AM »

ก. ก็ยุโยธินนะครับ  แต่มาเตือนไห้ไช้คำสุภาพหน่อย ระวังจะโดนแบนตามเพื่อน ม.ง ไปอีกคน

ที่โรงเรียนหรือที่บ้านคุณจะนักเลง ยังไงก็เรื่องของคุณ แต่บอร์ดนี้ก็เหมือนที่สาธารณะ

กรุณาไช้คำสุภาพด้วยนะครับ

Hi~ba~Ri~KyO~Y~A
Member

Email
« Reply #36 on: August 22, 2009, 02:56:24 AM »

หยุดปากดีซักพัก ไม่งั้น.มง.. โดน.ก. เล่นที่ร.ร.
คุณ ก็ปากดีกว่านะครับๆๆ

Sexy walker
Member

« Reply #37 on: August 22, 2009, 03:00:01 AM »

เร้อะ เล่นการ์ด จะเอาเรื่องพวกนี้มาเกี่ยว อะไรทำไมครับ

ถามหน่อยสิ LOLIKA นี่ ม. ไรอะ มันมี JR ด้วยหนิ 

และก้พวกก๊อดหนิ 
« Last Edit: August 22, 2009, 03:03:38 AM by Sexy walker » Logged

ZbItEx
Member

Email
« Reply #38 on: August 22, 2009, 03:07:16 AM »

SLAVE นี้คือพวกทาส อะป่าวอะ ครับ ? 

แล้ว ฟ้าซาง นี้เป็นอะไร กับ เฟย์ ฟาง แก้ว ป่าวอะครับ ?

แล้ว LOLIKA นี้ มันคล้ายๆ LOLICON ป่าวอะครับ ?

ที่พูดมาคือคุณกำลังจะอวด ความไร้ปัญญา ที่มีแต่ความป่าเถื่อนที่ไช้แต่กำลัง  ถามว่ามันน่าภูมิใจมากหรอครับ ?

พ่อแม่คุณส่งคุณไปเรียน แต่มาตั้งแก๊งปัญญาอ่อนนี้ แล้ว ถ้าไอที่ ตีน ดี มือ ดีคือคุณ ผมจะไม่ว่าเลยนะครับ

แบบว่านัดตัวๆ  แต่กลับมาอ้าง ถึงไอพวกแก๊งงี่เง่าพวกนี้           คิดดีแล้วหรอ ? ว่าเอาพวกนี้ มาพูดถึงอะ ?

ถ้าคุณเก่งจริงไม่ไปตัวๆ กับเขาเลยละครับ ?         หรือว่าไม่กล้า ต้องเรียกพวก ไง มีดีแค่พวกหรอ ?

โรงเรียนที่พูดมา ก็เป็นโรงเรียนที่มีชื่อเสียงนะครับ

โปรดอย่าทำลายมันเลย                   

ป.ล ใครก็ได้ ล็อคกระทู้ที = =

Sexy walker
Member

« Reply #39 on: August 22, 2009, 03:11:16 AM »

SLAVE นี้คือพวกทาส อะป่าวอะ ครับ ? 

แล้ว ฟ้าซาง นี้เป็นอะไร กับ เฟย์ ฟาง แก้ว ป่าวอะครับ ?

แล้ว LOLIKA นี้ มันคล้ายๆ LOLICON ป่าวอะครับ ?

ที่พูดมาคือคุณกำลังจะอวด ความไร้ปัญญา ที่มีแต่ความป่าเถื่อนที่ไช้แต่กำลัง  ถามว่ามันน่าภูมิใจมากหรอครับ ?

พ่อแม่คุณส่งคุณไปเรียน แต่มาตั้งแก๊งปัญญาอ่อนนี้ แล้ว ถ้าไอที่ ตีน ดี มือ ดีคือคุณ ผมจะไม่ว่าเลยนะครับ

แบบว่านัดตัวๆ  แต่กลับมาอ้าง ถึงไอพวกแก๊งงี่เง่าพวกนี้           คิดดีแล้วหรอ ? ว่าเอาพวกนี้ มาพูดถึงอะ ?

ถ้าคุณเก่งจริงไม่ไปตัวๆ กับเขาเลยละครับ ?         หรือว่าไม่กล้า ต้องเรียกพวก ไง มีดีแค่พวกหรอ ?

โรงเรียนที่พูดมา ก็เป็นโรงเรียนที่มีชื่อเสียงนะครับ

โปรดอย่าทำลายมันเลย                   

ป.ล ใครก็ได้ ล็อคกระทู้ที = =

แปลตรงตามประเด็นดีครับ เลิกอ้างถึงแก็งค์พวกนี้ทีเถอะครับ นัดเล่น ซัมตัวๆ น่าจะง่ายกว่าเล่น กล้ามอะไร แบบนี้นะครับ 

อย่าใช้นิสัย DOG TEAM เลยครับ please

หยุดปากดีซักพัก ไม่งั้น.มง.. โดน.ก. เล่นที่ร.ร.

นี่หรอครับ ที่ว่าไม่ไช่ ผมว่า pearth ไม่น่าไช่คนแบบนี้นะ
« Last Edit: August 22, 2009, 03:14:01 AM by Sexy walker » Logged

Green day
Member

« Reply #40 on: August 22, 2009, 03:50:17 AM »

ใจเย็นๆก็ได้นะครับ

พูดแบบนี้เรื่อยๆเดี๋ยวคนอื่นก็รู้หมดหรอกครับ ว่าเป็น sadddy

พูดแต่ละคำท้าต่อยตี ตลอด เหมือนกันกับ sadddy ไม่มีผิด 

ZbItEx
Member

Email
« Reply #41 on: August 22, 2009, 03:52:54 AM »

Oops !!  ความแตก เปร้งๆ เลย  ประกาศศักดาแทนเพื่อนรัก -0-  นับถือเจงๆ 

Green day
Member

« Reply #42 on: August 22, 2009, 03:56:48 AM »

ผมไม่ได้อะไรมากนะครับ ใครไม่เชื่อย้อนไปดู last post ของ -@rch★ng3Lp[3]I2th-★

ดิครับ จะรู้ความแตกต่าง

http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?action=profile;u=16217;sa=showPosts

ตัวเอง
« Last Edit: August 22, 2009, 03:58:55 AM by Green day » Logged

Member

« Reply #43 on: August 22, 2009, 03:59:49 AM »

กระทู้เดือดมากพอเถอะทุกคน 

อย่าทะเลาะกันเลยนะอันนี้จริงๆนะแบบไม่อยากให้ทะเลาะกันเล่น Sum เหมือนกันอย่า

ทะเทาละกันเลยเน้อ

ปล.ยีนพอเถอะปล่อยไปบ้างเถอะ

Leraje
Member

« Reply #44 on: August 22, 2009, 04:00:48 AM »

ก่อนหน้ากระทู้นี้ ก็ตั้งแต่  ตุลาคม 14, 2008 มาโพสต์ใหม่ก็ สิงหาคม 19, 2009 เว้นซะตั้งเกือบปี จะว่าคนเดียวคนเดิมมันก็กระไรอยู่...

กลุ้ม... 

สมควรล๊อคกระทู้ได้แล้วละ...

Member

« Reply #45 on: August 22, 2009, 04:02:07 AM »

ก่อนหน้ากระทู้นี้ ก็ตั้งแต่  ตุลาคม 14, 2008 มาโพสต์ใหม่ก็ สิงหาคม 19, 2009 เว้นซะตั้งเกือบปี จะว่าคนเดียวคนเดิมมันก็กระไรอยู่...

กลุ้ม... 

สมควรล๊อคกระทู้ได้แล้วละ...

จะได้จบๆเน้อ

ZbItEx
Member

Email
« Reply #46 on: August 22, 2009, 04:02:28 AM »

ฟันธงเลยละกัน ว่ามันคือ saddddy  เพราะ  หายไปป 1 ปี แล้ว กลับมาโพส  ได้ 2 วัน

banz||รักที่สุด||สุดที่รัก
Member

Email
« Reply #47 on: August 22, 2009, 04:23:56 AM »

ล๊อคไปเถอะ -.-

คนเล่นซัม นะ

ไม่ใช่อะไรๆก็จะตีกัน

puppy_lucifer
Member

Email
« Reply #48 on: August 22, 2009, 04:52:48 AM »

ถ้าคนมันฟังภาษาคนรู้เรื่องแหละครับ แต่ถ้าเป็นพวกเดียรัจฉานก็ฟังไม่รู้เรื่องหรอกครับ ปล่อยเขาไปเถิด
บล๊ะเอกไหม!!บล๊ะเอกไหม!!

Tor+Mike
Member

« Reply #49 on: August 22, 2009, 04:55:50 AM »

+1 ล็อกเถอะ ทำไมพูดกันเเค่นี้ท้าตีกันเเล้วล่ะ

Pages: 1 2 [All]
  Print  

Jump to: