Summoner Master Forum
May 05, 2024, 07:12:07 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 3 [4] 5 6 ... 17  All
  Print  
Author Topic: รวมพลคนเล่นการ์ด "ราชบุรี" (ver.เท่าไหร่มะรุ)  (Read 184151 times)
0 Members and 8 Guests are viewing this topic.
✖BookMan junior✖
Member

Email
« Reply #90 on: August 09, 2008, 11:47:10 PM »

สิ้นเดือนเพ่กลับมานะ

เด๋วจะจัดแข่งให้ แล้วก็พี่แชมป์เอารางวัลมาด้วยวันนั้น

แล้วนี่เปงงัยกานบ้างราชบุรี

เพ่สอบเสร็จแล้ว อาจจะกลับมาก่อนนั้นนิดหน่อย

ไว้จะโพสบอกล่ะกาน ไม่ก็โทรไปบอกใครไว้สักคน 1

คนคนนั้นขอเป็นผมนะ เอิ๊กๆ

dandoh
Member

Email
« Reply #91 on: August 10, 2008, 03:43:34 AM »

ขอถามราคากร์ดหน่อยครับ
Ainalcar, the Holy Dragon
Valpionos, the Holy Dragon
Principales

ช่วยบอกหน่อยนะครับ หรือพี่คนไหนมีแล้วจะขายก็ได้ครับ

Member

Email
« Reply #92 on: August 10, 2008, 06:09:58 PM »

Principales

ช่วยบอกหน่อยนะครับ หรือพี่คนไหนมีแล้วจะขายก็ได้ครับ

มังกรเกณชาร์จแถวนี้ราคาเพื่อนกัน ฟรอยก้อ100นึงคับ ว่าแต่นี่ครัยอะคับ - -*

♪The Nothing♪
Member

Email
« Reply #93 on: August 10, 2008, 06:45:06 PM »

Principales

มังกรเกณชาร์จแถวนี้ราคาเพื่อนกัน ฟรอยก้อ100นึงคับ ว่าแต่นี่ครัยอะคับ - -*

เบียร์มั้ง
« Last Edit: August 10, 2008, 06:56:03 PM by ♪Seven Deadly Sins♪ » Logged

Member

Email
« Reply #94 on: August 10, 2008, 07:08:39 PM »

Principales

เบียร์มั้ง

สงสัยใช่แฮะ ว่าแต่เชนแกมี Waterfall Mist Fairy ปะ จะเอามาแทนแอโร่เสปซ แล้วก้อจะคืนทรีท็อปใบนึง ดันเปิดได้มา ไม่ก้อจะใส่น้องหลิวแทน

พี่ไปป์ ไอตรงที่บอกว่าจะฝากหาของไรมั่ง โมแล้วโมอีก โมไป3รอบและ ดูด้วยนา
« Last Edit: August 10, 2008, 08:47:55 PM by Iⓒiclє Ⓖun » Logged

Member

Email
« Reply #95 on: August 10, 2008, 07:11:19 PM »

โอเคๆ เด๊ยวค้นดูให้ถ้าเจอก็มาเอาไปวันจันทร์
 ปล.ตูมีต้นหลิว 4 ใบจะยืมป่ะล่ะ อ้อฝากทวง Blue Water จากมายให้ด้วยดิ

dandoh
Member

Email
« Reply #96 on: August 11, 2008, 01:41:04 AM »

ผม น้องเซฟ ครับ

Saito,the Heaven Knight Form Hell
Member

Email
« Reply #97 on: August 11, 2008, 05:16:50 AM »

ดีเหมือนกันแล้วโทรมาบอกละกันแล้วจะได้เอารางวัลไปให้
สงสัยไม่มีใครอยากให้ตูจัด -*- ไปร์ถ้าพอมีเวลาว่าง หาฟาริดให้พี่ซัก 2 ใบน้าอยากได้อย่างยิ่ง

Member

Email
« Reply #98 on: August 18, 2008, 02:17:39 AM »

กว๊าก.........กระทู้ตกไกลลิบ...............

Amitrada
Member

Email
« Reply #99 on: August 18, 2008, 05:09:40 PM »

;Dน้อง ๆ คร้าบ!!
วันพุธที่ 27 และวันพฤหัสบดีที่ 28 สิงหาคมนี้
จะมีงาน On Tour ที่ร้านFriendly น้อง ๆ ว่าไงกันบ้างค้าบ!!
จะมาได้กันไหม? รึติดอะไรกันบ้าง?  ???

Member

Email
« Reply #100 on: August 18, 2008, 11:08:56 PM »

วันพุธที่ 27 และวันพฤหัสบดีที่ 28 สิงหาคมนี้
จะมีงาน On Tour ที่ร้านFriendly น้อง ๆ ว่าไงกันบ้างค้าบ!!
จะมาได้กันไหม? รึติดอะไรกันบ้าง?  ???

เสาร์อาทิตย์มะได้เหยอคับ ติดเรียนพิเศษอ่าคับ แล้วเสด็จพ่อกับเสด็จแม่จะว่าเอาถ้าโดดเรียน แต่อยากเล่น T^T
แล้วเล่นกันวันธรรมดาด้วย คงเล่นได้แค่หลังเลิกเรียนถึงอย่างมากก็6โมงเย็น รุ้สึกไม่ฉ่ำจายอ่าคับ
« Last Edit: August 19, 2008, 01:42:37 AM by Iⓒiclє Ⓖun » Logged

St. Liberta`
Member

Email
« Reply #101 on: August 19, 2008, 06:03:30 PM »

เสาร์อาทิตย์มะได้เหยอคับ ติดเรียนพิเศษอ่าคับ แล้วเสด็จพ่อกับเสด็จแม่จะว่าเอาถ้าโดดเรียน แต่อยากเล่น T^T
แล้วเล่นกันวันธรรมดาด้วย คงเล่นได้แค่หลังเลิกเรียนถึงอย่างมากก็6โมงเย็น รุ้สึกไม่ฉ่ำจายอ่าคับ

ไปถามเด็กๆ ในโรงเรียนให้หมดนะเชน ว่าเอาวันไหน เอาเสียงข้างมากอ่ะ

แล้วก็บอกเจ๊รี่ให้โทรไปบอกเค้า เพราะเพ่กลับไม่ได้แหงม -_-"

แล้วถ้ายังงัยเพ่กลับไปวันไหนจะโทรไปบอกอีกที

ปล. กุ ไม่ มี เบอร์ เมิง ไอ เชน

Amitrada
Member

Email
« Reply #102 on: August 19, 2008, 08:36:41 PM »

;Dอย่าลืม ไปถามมานะจ๊ะ น้องคะเชน..จ๋า!!
พี่รออยู่เน้อ....?!?
คิดถึงเด็กราชรีจังเลย... อิอิ

Member

Email
« Reply #103 on: August 19, 2008, 09:54:00 PM »

;Dอย่าลืม ไปถามมานะจ๊ะ น้องคะเชน..จ๋า!!

คิดถึงเจ๊เหมือนกันคร๊าบ...........

ไปถามเด็กๆ ในโรงเรียนให้หมดนะเชน ว่าเอาวันไหน เอาเสียงข้างมากอ่ะ

แล้วก็บอกเจ๊รี่ให้โทรไปบอกเค้า เพราะเพ่กลับไม่ได้แหงม -_-"

แล้วถ้ายังงัยเพ่กลับไปวันไหนจะโทรไปบอกอีกที

ปล. กุ ไม่ มี เบอร์ เมิง ไอ เชน

เอ๋................เบอร์หรอ 080579840ศูนย์ ครับ เดี๋ยวถามเด็กๆให้ครับ 

Seraphim Ferre
Member

« Reply #104 on: August 19, 2008, 10:38:38 PM »

คุงแม่

คิดตึ๋ง

แต่มีสอบ

กลับม่าได้อ่ะ

ขอ เสาร์ อาทิตย์ ได้ป่าวง่า

Amitrada
Member

Email
« Reply #105 on: August 20, 2008, 05:50:07 PM »

พี่จะเปลี่ยนวันเวลา
เป็น วันศุกร์ที่ 29 และวันเสาร์ที่ 30 นะจ๊ะ
โอเชไหม?

เปลี่ยนวันให้แล้ว ไม่มามีเคืองนะ อิอิ!!
ถ้าคิดถึงกันจิง ๆ ห้ามพลาดนะจ๊ะ

(ปล. น้องคะเชนจ๋า จะมีเด็กๆ มาให้พวกพี่ๆ ขย้ำ กันไหมเนี้ย!!)
จัดหามาด่วน แล้วเด๋วพี่จะโทรไปถามความนะจ๊ะ

Saito,the Heaven Knight Form Hell
Member

Email
« Reply #106 on: August 23, 2008, 12:26:14 AM »

น่าจะไหว
ใครมี เฮดแมนเวล1ของชุดใหม่ขอใบนึงซื้อก็ได้ แล้วก็อีวิลไฟเวล1 ที่ทำให้sp-1 เอา3ใบด่วนๆ
แล้วก็เมอแมนm3ป่าวไม่แน่ใจlv3ที่สามารถนำเมอร์แมนในมือเข้ามาได้
ขอด่วนนะครับ(เมอแมนลมเซ็น3ด้วยก็ดีเอาหมดขาด3ใบ)
(รู้สึกรับเยอะชิบแต่ถ้าใครมีไซเรนการูด้าพี่ก็รับเอาอีก2ใบ พอก่อนนึกไม่ออกละ)

Member

Email
« Reply #107 on: August 23, 2008, 01:11:04 PM »

น่าจะไหว
ใครมี เฮดแมนเวล1ของชุดใหม่ขอใบนึงซื้อก็ได้ แล้วก็อีวิลไฟเวล1 ที่ทำให้sp-1 เอา3ใบด่วนๆ
แล้วก็เมอแมนm3ป่าวไม่แน่ใจlv3ที่สามารถนำเมอร์แมนในมือเข้ามาได้
ขอด่วนนะครับ(เมอแมนลมเซ็น3ด้วยก็ดีเอาหมดขาด3ใบ)
(รู้สึกรับเยอะชิบแต่ถ้าใครมีไซเรนการูด้าพี่ก็รับเอาอีก2ใบ พอก่อนนึกไม่ออกละ)

ที่ว่ามานี่รับซื้อรึรับฟรีคับ -*- ถ้ารับซื้ออะมีคับ 

Big-Th-Brunestud
Member

« Reply #108 on: August 23, 2008, 06:42:14 PM »

โย่โฮ่ได้ข่าวว่าเสาร์หน้าออนทัวมาสินะ

ไปกันเยอะๆนะจะได้จับฉลากกันมันๆ

ป.ล.พี่ไปทืบัลลังบิ๊กอย่าลืม

Member

Email
« Reply #109 on: August 27, 2008, 10:13:47 PM »

โย่โฮ่ได้ข่าวว่าเสาร์หน้าออนทัวมาสินะ

ไปกันเยอะๆนะจะได้จับฉลากกันมันๆ

ป.ล.พี่ไปทืบัลลังบิ๊กอย่าลืม

อ่า เพ่ไม่ได้กลับอ่ะน้อง เอาไว้กลับแลว้จะบอก

Seraphim Ferre
Member

« Reply #110 on: August 28, 2008, 04:03:54 PM »

พี่จะเปลี่ยนวันเวลา
เป็น วันศุกร์ที่ 29 และวันเสาร์ที่ 30 นะจ๊ะ
โอเชไหม?

เปลี่ยนวันให้แล้ว ไม่มามีเคืองนะ อิอิ!!
ถ้าคิดถึงกันจิง ๆ ห้ามพลาดนะจ๊ะ

(ปล. น้องคะเชนจ๋า จะมีเด็กๆ มาให้พวกพี่ๆ ขย้ำ กันไหมเนี้ย!!)
จัดหามาด่วน แล้วเด๋วพี่จะโทรไปถามความนะจ๊ะ

เอาหนมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กินหนมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แม่ค้าบ

กินหนมน้า

แหะๆๆๆๆๆ

Member

Email
« Reply #111 on: August 28, 2008, 07:29:42 PM »

น่าจะไหว

ที่ว่ามานี่รับซื้อรึรับฟรีคับ -*- ถ้ารับซื้ออะมีคับ 
รับซื้อโลด เอาเท่าไหร่ว่ามา แต่ขอว่าอย่างแพงมากนะไม่ค่อยมีตังเหมือนกัน

ปล.แล้วพรุ่งนี้กี่โมงอ่า โทรบอกด้วยก็ดีนะครับ หรือโพสไว้ถ้าไม่ลืมจะมาดูตอนดึกๆ (อาจไปประมาณ3โมงเย็น)

Photo_A
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #112 on: August 30, 2008, 12:37:56 AM »

วันเสาร์ที่ 30 สิงหาคม 2551

ของด ออนทัวร์นะครับ

อย่างไรต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

Member

Email
« Reply #113 on: August 30, 2008, 06:49:34 AM »

วันเสาร์ที่ 30 สิงหาคม 2551

ของด ออนทัวร์นะครับ

อย่างไรต้องขอโทษมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

อ่ากำ ไหนบอกที่ร้านว่าจะมาไง โห
วันศุกร์ไปก็ไม่ทันกลับไปกันก่อน (ต้องเข้าใจนิดนึงว่าไม่มีใครทราบ)
เพราะผมลองโทรไปถามน้องบิ๊กๆ ก็บอกว่ามาวันเสาร์ ก็ปกติเห็นมาวันเสาร์กันนิ
ส่วนวันศูกร์ต้องเข้าใจหน่อยนะครับว่าคนส่วนใหญ่ไม่รู้ แล้วกว่าจะเลิกเรียนก็ 4 โมงแล้ว
ไม่มีใครโทรตามเลย งิ ผมเองกว่าจะเสร็จธุระก็ปาไป5โมงแว้ว นึกว่าจะอยู่รอ อุตสารองไปดูว่ายังอยู่กันป่าว ไปถึงที่ร้านบอกว่ากลับไปกันหมดแล้วงิ พรุ่งนี้ก็ยกเลิกอีก อุตส่าป่าวประกาศให้แล้วด้วย
คราวหน้าสงสัยจะไม่มีใครไปละอย่างนี้

Big-Th-Brunestud
Member

« Reply #114 on: August 30, 2008, 12:54:37 PM »

ประกาศประกาศประกาศจ้า

วันนี้ไม่งดเเล้วมีอนทัวตามเดิมอย่าลืมไปกันนะ

ป.ล.ขอให้มีคนเข้ามาดูเรปนี้ก่อนเที่ยงไม่งั้นไม่รู้ว่าไม่งดเเน่

Member

Email
« Reply #115 on: August 30, 2008, 10:29:47 PM »

วันนี้เป็นไงกานบ้าง มีเด็กไปเยอะไหม ?

ใครไปมารายงานให้พี่ฟังหน่อยดิ

Member

Email
« Reply #116 on: August 31, 2008, 01:06:08 AM »

วันนี้เป็นไงกานบ้าง มีเด็กไปเยอะไหม ?

คนเยอะมั่กมาย ไม่รุ้มาจากไหนกาน แล้วที่แน่ๆหลายคนพกเงินมาละลายเป็นเททิ้ง เงินเดินสะพัดดีเจงๆ วันนี้หมดไปเยอะ ได้ดาบห้ามร่ายมาใบเดียว+การ์ดอีกเป็นตับ

เอ้อพี่ไปป์พี่ได้หาเงือกไฟให้ผมรึยัง ถ้ายังไม่ต้องแล้วนะคับรวบรวมเอาจากคนแถวนี้แล้ว แต่เปลี่ยนจากเงือกไฟ เป็น Farid, Zalom's Headman General แทนคับพี่ นอกนั้นเหมือนเดิมคับ
« Last Edit: August 31, 2008, 12:59:51 PM by Iⓒiclє Ⓖun » Logged

Member

Email
« Reply #117 on: August 31, 2008, 04:43:31 PM »

คนเยอะมั่กมาย ไม่รุ้มาจากไหนกาน แล้วที่แน่ๆหลายคนพกเงินมาละลายเป็นเททิ้ง เงินเดินสะพัดดีเจงๆ วันนี้หมดไปเยอะ ได้ดาบห้ามร่ายมาใบเดียว+การ์ดอีกเป็นตับ

เอ้อพี่ไปป์พี่ได้หาเงือกไฟให้ผมรึยัง ถ้ายังไม่ต้องแล้วนะคับรวบรวมเอาจากคนแถวนี้แล้ว แต่เปลี่ยนจากเงือกไฟ เป็น Farid, Zalom's Headman General แทนคับพี่ นอกนั้นเหมือนเดิมคับ

3 พยางค์สั่นๆ ว่า "กุ ไม่ ว่าง"

แล้วรอว่างแล้วจะไปหาให้ ตอนนี้กำลังทำบ้านอยู่

ไม่แน่อาทิตย์หน้าอาจกลับ แล้วจะโพสบอกไว้อีกทีนะ

Member

Email
« Reply #118 on: August 31, 2008, 10:09:14 PM »

3 พยางค์สั่นๆ ว่า "กุ ไม่ ว่าง"

แล้วรอว่างแล้วจะไปหาให้ ตอนนี้กำลังทำบ้านอยู่

ไม่แน่อาทิตย์หน้าอาจกลับ แล้วจะโพสบอกไว้อีกทีนะ

เห็นพี่ผุ้หญิงในงานเขาบอกว่าช่วงนี้ใกล้จะปิดเทอมแล้ว เค้าเลยว่าจะมาจัดกันอีกทีตอนหลังวันสอบปลายภาคเสด แต่เขาบอกว่าอยากจะไปจัดที่ที่มันกว้างๆสะดวกๆเลยแนะนำให้เขาไปจัดที่โรบินสัน *-* ดีมั้งเนอะ เผื่อจามีคนสนจาย เออะๆๆ

Member

Email
« Reply #119 on: September 01, 2008, 04:38:37 AM »

อันนี้ลองเสนอบริษัทิดู เพราะยังงัยๆ ร้านก็มิได้เอี่ยวเท่าไหร่อ่ะ

แล้วก็ต้องดูเรื่องสถานที่ด้วย โรงเรียนเป็นสถานที่ราชการ ถ้าจะไปจัด Event ใดๆ บางครั้งต้องขออนุญาติก่อนนะคับ

ไม่งั้นจะเกิดปัญหาตามมาในภายหลังได้

เห็นพี่ผุ้หญิงในงานเขาบอกว่าช่วงนี้ใกล้จะปิดเทอมแล้ว เค้าเลยว่าจะมาจัดกันอีกทีตอนหลังวันสอบปลายภาคเสด แต่เขาบอกว่าอยากจะไปจัดที่ที่มันกว้างๆสะดวกๆเลยแนะนำให้เขาไปจัดที่โรบินสัน *-* ดีมั้งเนอะ เผื่อจามีคนสนจาย เออะๆๆ

Pages: 1 2 3 [4] 5 6 ... 17  All
  Print  

Jump to: