Summoner Master Forum
May 02, 2024, 06:06:11 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2 3 ... 6  All
  Print  
Author Topic: อัพเดทรายชื่อคนซื้อขายที่ไว้ใจได้กัน รบกวนปักหมุดให้ด้วยครับ  (Read 59632 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
qetu กะทิจังร่ำรวย mode : on
Member

Email
« on: August 07, 2009, 01:59:42 AM »

ช่วยๆกันนะคับ คนที่อยู่ ตจว จะได้ซื้อได้อย่างมีความสบายใจหน่อย ผมคนนึงละที่อยู่ตจวอะนะ
เท่าที่ผมรู้ จำได้ ก็มีประมาณนี้นะคับ
รายชื่อคนที่สามารถไว้ใจได้ในการซื้อขายข้อมูลจากเพื่อนๆครับ
ถ้ามีเครื่องหมาย + มากแปลว่าน่าเชื่อถือมากครับเต็ม5บวกนะครับ
Dragons +++++
~MerShanDisE~ +++++
Phenomenon Knight ++++
tekasap +++++
Changy69 +++++
เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ +++++
atomnet18 +++++
Brandisher ★ Cm +++++
[K]imaHrI +++++
mr.Tu +++++
DJ Chess +++++
El ninho+++
deceive +
neosis+
Zak69 +++++
qetu กะทิจังร่ำรวย mode : on +++++ <<<ไม่ค่อยไว้ใจตัวเอง
Annimone+
มิสเตอร์ คาร์ลิโต้ วีสอง+
@~PaRa_XeTaMoN~@+
•tum_ja•, the General of Zalom+
domepetuszaa+++
Amoxi_clav
bigogriff
Lidocaine
Nanaki
[V]alkyriE [K]nighT
angel of music
thenatzaza +++
stuebeast
ressless 
Wonderer & Summoner
Green day
ZusS
ปลายทาง ,< จะเอาชนะครุฑได้อย่างไรกัน+
nameetoy+
azar1660
Botomu
crossover+
Dark Dragon end +++++<< ท่านนี้สุดยอดคับส่งของก่อนจะโอนตังอีก ของที่มาก็สภาพดีมากมายคับผม>.<

อัพเดทเพิ่มมาเลยนะคับ เด๋วพอเยอะๆจะEditเข้ารวมโพสแรกให้นะครับ
ส่วนคนที่โกงก็โพสดิสเครดิตไว้เลยคับผม
กฏของกระทู้นี้คือ ถ้ามีคนโพสให้ชื่อเยอะๆจะมีการจัดRanking นะครับ ว่ามีความน่าเชื่อถือแค่ไหนโดยผมจะรวบรวมลงไว้ให้อัพเดทวันเว้นวันนะครับ แต่ถ้ามีโพสมาดิสเครดิตทีเดียวผมขออนุญาตินำrank ของท่านนั้นๆให้ติดลบตามคะแนนที่มีอยู่ทันทีนะคับ
เช่น นายAมีrank 5ดาว ถ้ามีคนโพสดิสเครดิตและมีหลักฐานยืนยันในการดิสเครดิตนั้นๆคะแนนของนายAจะเป็น-5ทันทีครับ

ให้ปฏิบัติตามและทราบโดยทั่วกันนะคับ
ปล.ลองช่วยๆกันเทสดูครับว่าจะใช้ระบบนี้ได้หรือไม่ถือซะว่าเป็นbeta test ละกันคับ
« Last Edit: August 14, 2009, 03:27:05 AM by qetu กะทิจังร่ำรวย mode : on » Logged

stuebeast
Member

Email
« Reply #1 on: August 07, 2009, 02:01:38 AM »

เพิ่งจะเข้ามาคาขายได้ไม่นานง่า แบบนี้เราก้อหมดสิทธิ์รับ-ส่ง emsอ่าเส่ะ

ZbItEx
Member

Email
« Reply #2 on: August 07, 2009, 02:02:33 AM »

DJ Chess

Member

Email
« Reply #3 on: August 07, 2009, 02:09:26 AM »

เพิ่งจะเข้ามาคาขายได้ไม่นานง่า แบบนี้เราก้อหมดสิทธิ์รับ-ส่ง emsอ่าเส่ะ
ไม่หมดหรอก ซื้อขายไปทีละน้อยๆก่อนสิครับ เพิ่งเข้ามาขายตู้มๆไม่มีคนไว้ใจอะคับ ค่อยๆขายไปนะ ขายได้ทีนึงก็บอกเค้ามาลงให้ด้วยสิคับ
อีกอย่างไม่มีใครดิสเครดิตก็ขายได้อยู่แล้วละ 

nnaseaz
Member

« Reply #4 on: August 07, 2009, 02:10:32 AM »

El ninho ครับรับรองได้

stuebeast
Member

Email
« Reply #5 on: August 07, 2009, 02:15:14 AM »

ไม่หมดหรอก ซื้อขายไปทีละน้อยๆก่อนสิครับ เพิ่งเข้ามาขายตู้มๆไม่มีคนไว้ใจอะคับ ค่อยๆขายไปนะ ขายได้ทีนึงก็บอกเค้ามาลงให้ด้วยสิคับ
อีกอย่างไม่มีใครดิสเครดิตก็ขายได้อยู่แล้วละ 

อ่า ใจชิ้นนน  แต่ว่าคนที่ผมขายเด็คแบนดิตให้ ม่ายรุเค้าจามาโพสให้อ้ะป่าวน้า

Art@Nhorn
Member

Email
« Reply #6 on: August 07, 2009, 02:35:36 AM »

sunrAtrA ก็ดีนะครับ ผมเสนอชื่อนี้

El ninho
Member

Email
« Reply #7 on: August 07, 2009, 02:52:32 AM »

El ninho ครับรับรองได้

ของเค้าดีจริงนะคนเนี้ย 

atomnet18
Member

« Reply #8 on: August 07, 2009, 02:56:05 AM »

ช่วยๆกันนะคับ คนที่อยู่ ตจว จะได้ซื้อได้อย่างมีความสบายใจหน่อย ผมคนนึงละที่อยู่ตจวอะนะ
เท่าที่ผมรู้ จำได้ ก็มีประมาณนี้นะคับ
รายชื่อคนที่สามารถไว้ใจได้ในการซื้อขายข้อมูลจากเพื่อนๆครับ
ถ้ามีเครื่องหมาย + มากแปลว่าน่าเชื่อถือมากครับเต็ม5บวกนะครับ
Dragons +++++
~MerShanDisE~ +++++
Phenomenon Knight ++++
tekasap +++++
Changy69 +++++
เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ +++++
atomet18 +++++
Brandisher ★ Cm +++++
[K]imaHrI ++++
mr.Tu +++++
DJ Chess +++
El ninho
อัพเดทเพิ่มมาเลยนะคับ เด๋วพอเยอะๆจะEditเข้ารวมโพสแรกให้นะครับ
ส่วนคนที่โกงก็โพสดิสเครดิตไว้เลยคับผม
กฏของกระทู้นี้คือ ถ้ามีคนโพสให้ชื่อเยอะๆจะมีการจัดRanking นะครับ ว่ามีความน่าเชื่อถือแค่ไหนโดยผมจะรวบรวมลงไว้ให้อัพเดทวันเว้นวันนะครับ แต่ถ้ามีโพสมาดิสเครดิตทีเดียวผมขออนุญาตินำrank ของท่านนั้นๆให้ติดลบตามคะแนนที่มีอยู่ทันทีนะคับ
เช่น นายAมีrank 5ดาว ถ้ามีคนโพสดิสเครดิตและมีหลักฐานยืนยันในการดิสเครดิตนั้นๆคะแนนของนายAจะเป็น-5ทันทีครับ

ให้ปฏิบัติตามและทราบโดยทั่วกันนะคับ
ปล.ลองช่วยๆกันเทสดูครับว่าจะใช้ระบบนี้ได้หรือไม่ถือซะว่าเป็นbeta test ละกันคับ

ชื่อผมผิดคร้าบอิอิ ชื่อผม  Atomnet18 น้า*-*
จาบอกเพิ่มอีก 2 คนอะนะครับ

deceive
neosis

นี่รุยครับ ชื่อผม atomnet18 น้า คริๆ

GoD(anna)
Member

« Reply #9 on: August 07, 2009, 02:59:14 AM »

Zak69 พี่แซค ของน้องๆ ละครับ 

El ninho
Member

Email
« Reply #10 on: August 07, 2009, 03:00:45 AM »

Zak69 พี่แซค ของน้องๆ ละครับ 

อืมๆ พี่แซคด้วยๆ   

รัก YoonA ที่สุดเลยเน้อ~~~*
Member

« Reply #11 on: August 07, 2009, 03:01:50 AM »

ผมพึ่งขายวันนี้เอง

จะมีคนมาซื้อมะเนี่ย

atomnet18
Member

« Reply #12 on: August 07, 2009, 03:05:41 AM »

+1ไห้ จขกท  กันไปเลย  

Member

Email
« Reply #13 on: August 07, 2009, 03:11:18 AM »

ไม่มีรายชื่อตัวเองในลิสเลยเพราะไม่มีคนโหวตให้T^T

Hi~ba~Ri~KyO~Y~A
Member

Email
« Reply #14 on: August 07, 2009, 03:12:36 AM »

อะๆ โหวตไห้ ๆๆ

ซื้อด้วยบ่อยๆๆ
« Last Edit: August 07, 2009, 03:14:46 AM by Hi~ba~Ri~KyO~Y~A » Logged

atomnet18
Member

« Reply #15 on: August 07, 2009, 03:14:07 AM »

ไม่มีรายชื่อตัวเองในลิสเลยเพราะไม่มีคนโหวตให้T^T

ไม่ต้องโวตก็รู้ๆกานอยู่ครับหุหุ

Member

Email
« Reply #16 on: August 07, 2009, 03:16:49 AM »

ไม่ต้องโวตก็รู้ๆกานอยู่ครับหุหุ

ขอบคุณที่ไว้ใจคับ สมัยหน้าอย่าลืมเลือกนะคับเบอ8พรรคผ่อนนอนหลับ

Hi~ba~Ri~KyO~Y~A
Member

Email
« Reply #17 on: August 07, 2009, 03:18:28 AM »

ขอบคุณที่ไว้ใจคับ สมัยหน้าอย่าลืมเลือกนะคับเบอ8พรรคผ่อนนอนหลับ
ไปและ
บายๆๆๆๆๆ

เสาร์นี้เจอกัน Complex นะๆๆ - - *
เอาแฟ้มไปด้วย

atomnet18
Member

« Reply #18 on: August 07, 2009, 03:18:34 AM »

ยังเล่นได้อยู่เหอะๆ

neosis
Member

Email
« Reply #19 on: August 07, 2009, 03:23:15 AM »

ถ้าทุกสังคมช่วยกันเเบบที่เราช่วยกันคงจะน่าอยู่ขึ้นเยอะครับ...หุๆๆ 

เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้
Member

Email
« Reply #20 on: August 07, 2009, 03:27:32 AM »

เสนอ Annimone ครับ

ปล.ขอบคุณที่ให้ความไว้วางใจกันนะครับ 

คาร์ลิโต้ หัวฟูที่สอง
Member

Email
« Reply #21 on: August 07, 2009, 03:30:57 AM »

ผมไม่ชอบโอนเงินหรือ ems ใดๆ นัดเจอเอาดีกว่า

Member

Email
« Reply #22 on: August 07, 2009, 03:32:47 AM »

ผมไม่ชอบโอนเงินหรือ ems ใดๆ นัดเจอเอาดีกว่า

นัดเจอดีที่สุดครับ แต่บางทีคนที่อยู่ตจวเค้าก็อยาดมีโอกาสเล่นการ์ดดีๆมั่งอะนะคับ เห้นใจคนตจว ช่วยๆกันทำให้สังคมเราดีขึ้นดีกว่าคับ^^

stuebeast
Member

Email
« Reply #23 on: August 07, 2009, 03:33:51 AM »

เสาร์จะขายให้คุณ เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ แล้วทำคะแนนๆ

atomnet18
Member

« Reply #24 on: August 07, 2009, 03:34:48 AM »

นัดเจอดีที่สุดครับ แต่บางทีคนที่อยู่ตจวเค้าก็อยาดมีโอกาสเล่นการ์ดดีๆมั่งอะนะคับ เห้นใจคนตจว ช่วยๆกันทำให้สังคมเราดีขึ้นดีกว่าคับ^^

แม้แต่ใน กทม  บางคนก็อยู่ไกลอะนะครับหรือออกไปไหนมาไหนไม่ค่อยสะดว

Member

Email
« Reply #25 on: August 07, 2009, 03:36:15 AM »

แม้แต่ใน กทม  บางคนก็อยู่ไกลอะนะครับหรือออกไปไหนมาไหนไม่ค่อยสะดว
ใช่ๆสมัยผมอยู่ในกทมนะ .......การ์ดซัมยังไม่ผลิตเลยคับ แบบว่าเคยอยู่ตั้งกะ20ปีที่แล้ว - -

เสาร์จะขายให้คุณ เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ แล้วทำคะแนนๆ

เอ้าสู้ๆนะครับอย่าลืมให้คุณเจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้มาโพสเครดิตให้ด้วยละคับ จะได้ติดrankมั่ง สนับสนุนอยู่แล้วคนที่ค้าขายด้วยความสุจริต
« Last Edit: August 07, 2009, 03:37:56 AM by qetu กะทิจังร่ำรวย mode : on » Logged

stuebeast
Member

Email
« Reply #26 on: August 07, 2009, 03:38:21 AM »

อ่าเห็นด้วยครั้งก่อนนั่งbtsไปขาย 300บาท ค่ารถไปกลับเกือบร้อยแล้วครับ

ถ้าเป็นไปได้ก้ออยากจะEMS เหมือนกัน มันเสียค่าส่งน้อยดีคับ

atomnet18
Member

« Reply #27 on: August 07, 2009, 03:40:09 AM »

ใช่ๆสมัยผมอยู่ในกทมนะ .......การ์ดซัมยังไม่ผลิตเลยคับ แบบว่าเคยอยู่ตั้งกะ20ปีที่แล้ว - -

เอ้าสู้ๆนะครับอย่าลืมให้คุณเจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้มาโพสเครดิตให้ด้วยละคับ จะได้ติดrankมั่ง สนับสนุนอยู่แล้วคนที่ค้าขายด้วยความสุจริต

อายุเท่าไรแล้วครับเนี่ย

stuebeast
Member

Email
« Reply #28 on: August 07, 2009, 03:43:07 AM »

อายุเท่าไรแล้วครับเนี่ย

ผู้อาวุโส

stormtrooper
Member

« Reply #29 on: August 07, 2009, 03:48:42 AM »

โหวตchangy69ครับ
ไม่ต้องเสียเวลาหาของถูกบอกพี่เค้าเลยเร็วดีสถานที่ก็btsสะดวกดีส่งของกันข้ามรั้วประหยัดเงินค่าตั๋ว
อีกรายโหวตDJ chess
ล่าสุดก็เสียไปหลายร้อย

Pages: [1] 2 3 ... 6  All
  Print  

Jump to: