Summoner Master Forum
May 17, 2024, 10:42:08 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: Kaizus และผองเพื่อน ตีหนัก ตีกระจุย จั่วกระจาย  (Read 6675 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
SCHOOL CHAMPIONSHIP ที่ 1 ต้องเปนโรงเรียนเรา
Member

« on: June 15, 2008, 11:14:42 PM »

Seal 25

Kaizus, The Royal Guard Of Empress 3                          ตัวตั้ง ตีแหลก
Demonic Swordman 4                                                     หาอาวุธ  ตีซํ้าได้
Blaze Sage's Evil general 2                                             ตัวโม่ แซคจั่ว ไม่มีวันตาย
Rachoyu  (เก่าน่าจะเทพกว่า) 2                                                         จ่ายถูกตีหนัก
Tree Top Tango     1                                                         ตีไม่เข้าก็ทำเกมได้
Lucretia, the Sword Magician 1                                       ตัวตบด้วยพลัง X
Chemosh 3                                                                      จั่วเยอะ
นักเวทย์หญิง 1                                                                 จั่วเยอะเอามาเปลี่ยนเป็นเอมพีได้
Pecca Zelus,The Sin Of Envy 3                                      ตัวเปิดทางตีและแซคทิ้งได้ ยืนได้
Pesadillos, the Nightmare Centaur 2                                ตัวตีโม่สารพัด
darkwing nightmare 3                                                      ตัวทิ้ง ตัวแซค

Mystic

สามัญไม่ควรเกิน 50 อย่าน้อยเกินของโม่มันขึ้น +++

Serkan, the Scythe of Rachoyu 2
Anubis 2
Draw of Soul 2

HoW To PlaY

ลง

1.ลง Kaizus ดิส Demonic หา Demonic
2.ลง Rachoyu
3.ลง Blaze Sage

วิธีทำเกม

ใช้ Kaizus / Rachoyu กระหนํ่าตี ถ้าตีไม่เข้าก็ใช้  Tree top
เสริม พลังจั่วด้วย Chemosh ตัวแซคก็มี 
darkwing nightmare กับ   Blaze Sage และ sin น้าม

คนเล่นเด็คนี้จำไว้ว่า ถ้าไม่ตีเค้าเราจะโดนตีแทน

ช่วยกันคอมเม้นต์ด้วยนะครับ

« Last Edit: June 23, 2008, 01:15:47 AM by [C] l2 @ zY Mode No ดวงทั้งปี » Logged

HeaWKeE
Member

Email
« Reply #1 on: June 15, 2008, 11:18:19 PM »

แนะนำว่าให้เอา Rachoyu ออกอ่ะ เด๋ว โม่โดน Kaizus

แนะนำไนทมืดโลกลืม Haborym อ่ะครับ เป็นEvil กะ Knight แถมเกิดใหม่ในยามคับขันได้อีกด้วย

ปล. มันเป็น N<nightmare ด้วยนะ>

S u p e r ~ J u n i o r
Member

Email
« Reply #2 on: June 15, 2008, 11:19:10 PM »

มีราโชด้วย

ถ้าโม่เจอ ไกซัส หรือ ซินน้ำ จะเป็นยังไงเนี่ย

ผมว่าถ้าเล่นสายนี้ไม่ต้อง ราโชก็ได้ครับ

ลองดูของผมนะครับ
http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=41227.0

the St. of Amara
Member

Email
« Reply #3 on: June 16, 2008, 12:15:59 AM »

ใส่ Nazae แม่หมอเอาไปทำนายดวงเหยื่อดีมั้ยครับ ^^"

Mr.lightness
Member

« Reply #4 on: June 16, 2008, 01:27:47 AM »

ใส่ Nazae แม่หมอเอาไปทำนายดวงเหยื่อดีมั้ยครับ ^^"
ทำนายดวงเหยื่อไงหว่า  ในเมื่อฝ่ายตรงข้ามเป็นคนสุ่ม

promboon
Member

Email
« Reply #5 on: June 23, 2008, 01:11:27 AM »

งืม น่ากลัวดี เหมือนของเพื่อนเลย

`[B]bz—>[เกรียน]`
Member

« Reply #6 on: June 23, 2008, 03:39:41 AM »

แต่เขาบอกราโชวเก่าไม่ใช่รึคับ

คงจะนำมาดิส ไนท์แมร์ ลงเพซาดีลอส จั่ว1 ตีโม่อนูบิส

คงจะประมานนี้

Kurei_[คุเร]
Member

« Reply #7 on: June 23, 2008, 03:52:33 AM »

ผมก็จัดให้เด็กคนนึงที่ร้านSame Sameเหมือนกันนะ
แต่ใส่Fidelmaด้วย
ทรี ทอปไม่ใส่ สาเหตุคือตีทะลวงใส้แตกตายทุกตัวแน่นอนครับ(ยกเว้นชมดนะตีแล้วหายหมด-*-)
ส่วนเคมอสลองดูและไม่ค่อยWorkใส่เบเกอรี่นาซาอีดูเก่งดีกว่าไว้จังหวะตีตอนจบเราต้องแน่นจริงๆมี1โม่เรียงและ1ทายมั่วอีกโหดดี

คาร์ลิโต้ หัวฟูที่สอง
Member

Email
« Reply #8 on: June 23, 2008, 03:59:38 AM »

ไม่ต้องจัดเรียงหรอก ลงมาหวดรัวๆ ซะจายกว่า

ราโชเก่า ไม่ต้องก็ได้มั้ง

ใส่แค่เคียวราโชก็พอ

SCHOOL CHAMPIONSHIP ที่ 1 ต้องเปนโรงเรียนเรา
Member

« Reply #9 on: June 23, 2008, 09:24:55 PM »

คือมันจะมีช็อตที่ 2 ตีแล้วเราแก้หมด แล้วตาหน้าจั่วไม่ทันก้ จิ้มบลาสเสจ จั่ว 4 เสดเเล้วตีต่อ -*-

ส่วน สองแม่ครัวจะลองเอาไปโมดูนะครับขอบคุณครับ

zealotzephyr
Member

Email
« Reply #10 on: June 23, 2008, 10:32:16 PM »

ผมก็จัดให้เด็กคนนึงที่ร้านSame Sameเหมือนกันนะ
แต่ใส่Fidelmaด้วย
ทรี ทอปไม่ใส่ สาเหตุคือตีทะลวงใส้แตกตายทุกตัวแน่นอนครับ(ยกเว้นชมดนะตีแล้วหายหมด-*-)
ส่วนเคมอสลองดูและไม่ค่อยWorkใส่เบเกอรี่นาซาอีดูเก่งดีกว่าไว้จังหวะตีตอนจบเราต้องแน่นจริงๆมี1โม่เรียงและ1ทายมั่วอีกโหดดี

อัทสินะ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: