Summoner Master Forum
April 29, 2024, 12:58:15 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เกี่ยวกะทีมงาน  (Read 4824 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Mr.Curse
Member

Email
« on: July 28, 2003, 04:39:27 PM »

งานครีเอทีฟต้องทำอะไรมั่งครับ?
ถ้าอยากเป็นต้องทำไง?
จำกัดอายุรึเปล่า?
ทำเฉพาะSmn อย่างเดียวรึเปล่าครับ?

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #1 on: July 28, 2003, 06:12:53 PM »

งานครีเอทีฟต้องทำอะไรมั่งครับ?
ซักผ้า ถูบ้าน ล้างจาน(จริงๆแล้วสมัครฝ่านไหนก็ทำอันนั้นละครับ มีบ้างที่ได้รับเชิญไปช่วยงานอย่างอื่น)
ถ้าอยากเป็นต้องทำไง?
สมัครมาสิครับที่ผมก็ได้
จำกัดอายุรึเปล่า?
อายุต้องมากกว่า 3 ขวบและยังต้องไม่มีแฟน
ทำเฉพาะSmn อย่างเดียวรึเปล่าครับ?
แล้วแต่ตอนที่สมัครไปครับ
ไงสงสัยอะไรก็โพสไว้หรือติดต่อผมโดยตรงก็ได้นะครับ
ว่าแต่อยากทำส่วนไหน อะไร ก็บอกผ่านไอเอ็มมาเลยก็ดีนะ

Mr.Curse
Member

Email
« Reply #2 on: July 31, 2003, 08:52:36 PM »

แล้วสมัครที่ไหนเมื่อไหร่ตอนไหน  ต้องทำอะไรบ้างอ่ะครับ
งานที่พี่บันทำอยู่นี่คือพวกออกแบบสกิลการ์ดรึเปล่าครับ?มีอย่างอื่นด้วยมั้ย?

beabizz
Member

« Reply #3 on: August 01, 2003, 01:26:11 PM »

แล้วสมัครที่ไหนเมื่อไหร่ตอนไหน  ต้องทำอะไรบ้างอ่ะครับ
งานที่พี่บันทำอยู่นี่คือพวกออกแบบสกิลการ์ดรึเปล่าครับ?มีอย่างอื่นด้วยมั้ย?
งานมีหลายรูปแบบบางอย่างอาจสมัครกับพี่ปอ บางอย่างมาคุยกับผมเลยก็ได้
ก็ถ้าสนใจต้องมาลองทดสอบก่อน ส่วนรายละเอียดการทดสอบบอกได้อย่างนึงว่ากฎของคุณต้องแม่นพอสมควรไม่งั้นมาทำงานครีเอตแล้วจะมีปัญหาได้ครับ
ส่วนงานที่ทำนอกจากงานออกแบบการ์ดก็มีครับแต่อันนี้คงต้องมาคุยกันก่อนครับ ไงก็ลองI.M.มาคุยกันก่อนครับโดย
1.เวลาที่ว่างในแต่ละวันใน1สัปดาห์
2.ที่อยู่ เบอร์โทรศัพท์
3.ความสามารถพิเศษ
4.งานที่อยากจะทำ
ที่เหลือพอส่งมาแล้วจะพิจารณาอีกทีครับ

Mr.Curse
Member

Email
« Reply #4 on: August 01, 2003, 07:25:41 PM »

1.เวลาว่างในแต่ละสัปดาห์
   วันเสาร์-อาทิตย์ แล้วแต่ถ้าทางมหาวิทยาลัยไม่มีงาน
2.ที่อยู่ เบอร์โทร
   ตอนนี้ผมอยู่หอพักนิสิตจุฬาฯครับ มือถือผมซิมเสียอยู่ กะลังเปลี่ยน
3.ความสามารถพิเศษ
   Crossword (เกี่ยวมั้ยเนี่ย?) ที่จริงก็ไม่มีอะไรมากน่ะครับ
4.งานที่อยากทำ
   ออกแบบการ์ด(พวกสกิลหรือความสามารถ)  กติกาการแข่งแบบแปลกๆ
   ยกโต๊ะ ขนของ ทำความสะอาด ฯลฯ อยากได้งานประเภทเอากลับไปทำที่
   หอพักแล้วเอามาส่ง (เว้นวาดรูป ไม่เอา วาดไม่เก่ง)
ปล.ทีมงานครีเอทมีประมาณกี่คนเหรอครับ แบ่งเป็นฝ่ายอื่นๆอีกรึเปล่า?

beabizz
Member

« Reply #5 on: August 02, 2003, 11:54:37 AM »

อ้าวอยู่จุฬาเหมือนกันหรือ
งั้นก็ง่ายหน่อย ปรกติพี่จะเข้าMBKทุกเสาร์ประมาณ 4 โมงเย็นไปเจอที่นั่นก็ได้ครับ
อีกวันก็พุธ พฤหัส ศุกร์ เย็นๆ(แต่เวลาไม่แน่นอน) ถ้าว่างก็แวะไปดูได้ครับ
ปรกติพวกพี่ก็นัดส่งงานกันที่MBKอยู่แล้วใกล้ๆอย่างนี้คุยง่ายครับ
ปล.เสาร์นี้พี่ก็ไป ถ้าว่างก็ลองมาดูครับ

Mr.Curse
Member

Email
« Reply #6 on: August 03, 2003, 03:22:24 PM »

อ่ะ มาเช็คเมลล์ช้าไป ไม่เป็นไรครับ ขอผมทวนกฏให้ชัวร์ๆก่อน
ว่าแต่พี่อยู่หอด้วยรึเปล่าเนี่ย?

beabizz
Member

« Reply #7 on: August 04, 2003, 12:41:00 PM »

อ่ะ มาเช็คเมลล์ช้าไป ไม่เป็นไรครับ ขอผมทวนกฏให้ชัวร์ๆก่อน
ว่าแต่พี่อยู่หอด้วยรึเปล่าเนี่ย?
เปล่าอ่ะ อยู่บ้าน(ปล.ประมาณวันละ7-8ชม.ที่เหลืออยู่นอกบ้าน)
ไงก็นัดวันว่างอีกทีละกันนะเสาร์นี้เลยเป็นไง แต่4โมงเย็นนะ
เออมีอะไรก็โพสไว้นะจะเข้ามาตอบให้วันพฤหัสเนื่องจากช่วงนี้ยุ่งมากต้องขออภัยล่วงหน้า

Mr.Curse
Member

Email
« Reply #8 on: August 11, 2003, 07:17:44 PM »

อ่ะ ผมโหลด complete rule มาอ่าไม่ได้น่ะครับ
โหลดมาแล้วมันเป็นยังไงก็ไม่รู้  

Pages: [1]
  Print  

Jump to: