Summoner Master Forum
April 25, 2024, 11:37:00 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เกี่ยวกะเกมทั้งหมด  (Read 6491 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
kissnoss
Member

« on: August 08, 2007, 11:04:01 PM »

ตอนนี้ในบริษัทมีกี่เกมครับที่ทำออกมาขายแล้ว
เท่าที่รู้ก็...

1. QM : เคยเห็นล่ะ เป็นเกมกระดานทอยเต๋า
2. MB : ไม่เคยพบเจอ เท่าที่อ่านดู มานคล้ายๆเกมแนว ciscusป่ะ ไอ้ที่จั่วการ์ดจากกองเดียวกัน
 แล้วก็ใช้ความสามารถจากการ์ด ขัดขวางคนอื่น

3. ทินิตี้ อะไรก็ไม่รู้

คือสนใจอ่ะครับ
อยากเล่นอ่ะ

แต่ขอดูภาพหน่อยได้มั้ย กเกี่ยวกะเกมพวกเนี่ยอ่ะ

เห้นแต่ตัวหนังสือ ไอ้เราก็ไม่ได้อยู่ใกล้แหล่งขายด้วย

ครั้นจะซื้อมาเลย ก้กลัวเล่นไม่สนุก ช่วยทีนะ

ปล.สนใจMBเป็นพิเศษ เล่นในกลุ่มเพื่อนน่าจะหนุกดี

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #1 on: August 09, 2007, 12:04:46 AM »

ฟันธงว่า สนุกทุกอย่างครับ ซื้อมาเล่นได้เลย

ส่วนภาพ....คงหายากแหละครับ เพราะผมเองก็ไม่มีเหมือนกัน 

ปล. mage battle ยิ่งเล่นหลายคน ยิ่งสนุกครับ

kissnoss
Member

« Reply #2 on: August 09, 2007, 10:12:00 PM »

MB กล่องละ100 ก็เล่นได้แล้วใช่ม่ะครับ

แล้วถ้าผมซื้อหลายกล่องมารวมกันจะเล่นได้มั้ย (คิดว่าน่าจะได้ การ์ดเยอะดี มันส์ครับ)

โอเค ผมไปหาซื้อก่อน

ถ้าหาไม่ได้ สั่งซื้อได้มั้ยครับ

อยู่พิโลกอ่ะ

----------------------------------

เอ่อ

อีกทีครับ

SMN : TRINITY คืออะไรครับ

เกมแนวไหน ดูแล้ว ของเล่นใหม่ใช่ป่ะ

ไม่ค่อยมีกระทู้เกี่ยวกะมันเลยอ่ะ

-------------------------------------

Edit : คราวหลังจะโพสติดๆ กัน ให้กดปุ่ม modify ข้อความ ทางบนขวามือของข้อความนั้นๆ นะครับ
« Last Edit: August 10, 2007, 02:12:57 AM by S_A_Y » Logged

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #3 on: August 10, 2007, 02:05:58 AM »

MB กล่องละ100 ก็เล่นได้แล้วใช่ม่ะครับ

แล้วถ้าผมซื้อหลายกล่องมารวมกันจะเล่นได้มั้ย (คิดว่าน่าจะได้ การ์ดเยอะดี มันส์ครับ)

ถ้าหาไม่ได้ สั่งซื้อได้มั้ยครับ

ซื้อแค่กล่องเดียวก็เล่นได้หลายคน สนุกสนานครับ

ถ้าจะสั่งซื้อลองติดต่อทาง IM ที่เจ๊จิง Little Angel นะครับ

เอ่อ

อีกทีครับ

เกมแนวไหน ดูแล้ว ของเล่นใหม่ใช่ป่ะ

http://www.summonertrinity.com/ ตาม link นี้เลยครับ

summoner trinity เป็นการ์ดเกมที่ออกแบบมาให้เล่นง่ายมากถึงมากที่สุด ราคาถูกมากๆ แต่คุณภาพไม่ได้ลดลงไปเลยครับ

kissnoss
Member

« Reply #4 on: August 10, 2007, 03:47:40 PM »

ลิงค์มานเสีย

รึว่าเน็ตผมเน่าเนี่ย

-**-  เข้าไม่ได้อ่ะ

ใช่การ์ดSMNที่เป็นใบเล็กๆป่ะ

ไอ้ที่มานเหมือนกะเอาพวกตัวละครในการ์ดSMN มาทำใหม่ให้เป็นเด็กอ่ะ

ปล.ซื้อMBสองกล่องเพราะอยากให้การ์ดมานเยอะๆ แค่นั้นแหละ

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #5 on: August 11, 2007, 05:30:00 AM »

link ไม่เสียครับ เข้าได้ตามปกติครับ

ไอ้ที่มานเหมือนกะเอาพวกตัวละครในการ์ดSMN มาทำใหม่ให้เป็นเด็กอ่ะ

ใช่แล้วครับ

ปล.ซื้อMBสองกล่องเพราะอยากให้การ์ดมานเยอะๆ แค่นั้นแหละ

ซื้อหลายๆ กล่องก็ได้ครับ ไม่ได้มีการห้ามแต่อย่างใด

kissnoss
Member

« Reply #6 on: August 11, 2007, 05:25:21 PM »

link ไม่เสียครับ เข้าได้ตามปกติครับ

ใช่แล้วครับ

ซื้อหลายๆ กล่องก็ได้ครับ ไม่ได้มีการห้ามแต่อย่างใด
ขอบคุณครับ
ตอนนี้ฝากเพื่อนมานซื้อมาให้ล่ะ

sexy mama
Member

Email
« Reply #7 on: October 06, 2008, 12:25:32 AM »

----------------------------------

เอ่อ

อีกทีครับ

ไม่ค่อยมีกระทู้เกี่ยวกะมันเลยอ่ะ

-------------------------------------

Edit : คราวหลังจะโพสติดๆ กัน ให้กดปุ่ม modify ข้อความ ทางบนขวามือของข้อความนั้นๆ นะครับ
มันโคดอะนะคับ สอง อย่างเลย เราอยู่พิดโลกเหมือน กานลองดูร้าน ไอเดีย 108 ดิ top land อะ

kid^_^
Member

Email
« Reply #8 on: October 11, 2008, 05:04:14 AM »

โอ้ มีทรินิตี้ด้วยเหรอ 

Pages: [1]
  Print  

Jump to: