Summoner Master Forum
April 25, 2024, 02:09:54 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: สำหรับน้องๆที่เป็น School Master นะครับ คุยกันได้ที่นี้เลย  (Read 6042 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
G-Shock
Member

« on: June 15, 2009, 02:06:15 AM »

สำหรับผู้สนใจสมัครเป็น School Master

ซึ่งเป็นโอกาสให้น้องๆ ได้มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของทีมงาน SMN และ ST โดยทีมงานนี้จะรับให้ช่วย
งานอยู่ตามโรงเรียนๆ ต่างๆ ที่มีการเล่น SMN หรือมีชมรมอยู่

หน้าที่หลักๆ ของ School Master (SM)
1. ช่วยสอนเล่นกับกับผู้เล่นหน้าใหม่ได้
2. สามารถคุมการแข่งขัน SMN ได้ (แต่ไม่ต้องมีความสามารถในการตอบปัญหาด้านกฏมากขนาดระดับ Judge)
3. สามารถคุมการแข่งขัน ST ได้ (แต่ไม่ต้องมีความสามารถในการตอบปัญหาด้านกฏมากขนาดระดับ Judge)
4. ช่วยติดต่อประสานจากทางทีมงานและการจายข่าวสารไปให้กับเพื่อนๆ ในโรงเรียนได้
หมายเหตุ-หน้าที่แค่เอาแค่เท่าที่ทำได้ก็ได้ไม่ต้องครบ

คุณสมบัติ
1.สามารถทำงานได้ อาทิตย์ละ 1 วันเป็นอย่างน้อย (ถ้าเป็นวันธรรมดาจะเป็นช่วงเวลาเลิกเรียน)
2.สำหรับบางโรงเรียนที่มีร้านค้าสมาชิก สามารถมาจัดแข่งขันในช่วงเวลา 16.00 – 18.00 ได้
3.มีความสามารถในการสอนเล่นการ์ด Smn เป็นอย่างดีและสามารถจัดการแข่งขันได้ ( ถ้าสามารถเล่น Trinity ได้จะพิจรณาเป็นพิเศษ )
4.เป็นนักเรียนที่เรียนอยู่ที่โรงเรียนนั้นๆ

สิ่งตอบแทนที่จะได้รับ
1. จะเป็นสินค้าของทางบริษัทและโปรโมตามที่ทางบริษัทเห็นสมควร ตามผลงานที่ทำได้
2. Card โปรโม Summoner และ Summoner Trinity บางใบ ( จะพิจารณาเป็นรายบุคคล )

และตอนนี้เราก็ได้มีรายชื่อและ ID สำหรับน้องๆที่เป็น School Master แล้วนะครับ

SM001  นายจิรัฎฐ์ บุญอำนวยวิทยา - ฮ้อ
SM002  นายคณวัตร ทิพย์พิทักษ์ - หลุย
SM003  นายกฤตคม ศรีจิรานนท์ - นนท์
SM004  นายธเนศพรหม สิริภาคย์โภคิน - หนึ่ง
SM005  นายณัฎฐ์ปพน ต้นตราธนานุวัฒน์ - ปิง
SM006  ด.ช.สรทรรศน์ บุญเฉลิม - บอส
SM007  นายณรงค์เดช ศรีสุวรรณ - ตูน
SM008  นายจิรัช มณีงาม - โฮม
SM009  นายรังสฤษดิ์ ถิรจิตตกุล - รัน
SM010  นายธนธรณ์ วนศิริพร
SM011  นายบุญญวัฒน์ รัตนโภคา - เพรช
SM012  กฤษณุ ซ่อมประดิษฐ์ - อามร์
SM013  ธีรวัฒน์ เพรชน้ำทองวัฒน์
SM014  ธีระ รุ่งเรืองทวีพงศ์
SM015  วิสิฐ สวนเครือ
SM016  ณัฐวิศ หลิมรักษาสิน 
SM017  จักรกริช วณิชหัตกิจ

คะแนนสะสมแต้มที่จะได้ต่อการทำงาน ของ School Master

สำหรับน้องๆ ที่รับหน้าที่เป็น School Master นั้นจะได้รับแต้ม  ( 1 ชั่วโมง / 1 แต้ม  )  เสมอโดยจะให้ทางร้านค้าเป็นผู้กรอกเวลาในการทำงานของแต่ละคน แต่สำหรับน้องๆที่ไม่ได้ทำงานที่ร้านนั้นก็จะยึดตามเวลาทำงานตามที่ได้ตกลงไว้ในใบสมัครและจะต้องโทรมารายงานกับ หัวหน้าของตนทุกครั้งเพื่อเป็นหลักฐานว่าได้ทำงานจริง ๆ และในหนึ่งวันนั้นจะได้สูงสุดเพียง 3 แต้มเท่านั้นนะครับ แต่สำหรับน้องๆที่ทำงานเกินสามชัวโมง บ่อยๆเดียวพี่จะเพิ่มแต้มพิเศษให้ตอนสิ้นเดือนนะครับ

และในการทำงานตั้งแต่นาทีที่ 1 – 44 นั้นจะไม่ได้รับแต้มแต่จะได้รับ 1 แต้มตั้งแต่
นาทีที่ 45 ขึ้นไปและหลังจาก 1 ชั่วโมงแล้วจะนับทุกๆ 30 นาทีได้รับ 0.5 แต้ม
และสำหรับน้องๆที่ขยันทำงานเป็นเวลาหลายๆ ชัวโมงใน 1 อาทิตย์ก็จะได้รับแต้มพิเศษด้วยนะครับ

แต้มสะสมสามารถนำมาแลกสินค้าได้ดังต่อไปนี้

1 แต้ม สามารถแลก Booster Card Trinity ชุดต่างๆที่กำหนดไว้ 1 ซอง
1 แต้มสามารถแลก สุ่ม Random Card โปรโม Summoner 1 ใบ
2 แต้ม สามารถแลก L Memory Game  1 กล่อง
3 แต้ม สามารถแลก Booster Card Summoner ชุดต่างๆที่กำหนดไว้ 1 ซอง
3 แต้ม สามารถแลก กล่องเปล่าใส่การ์ดลาย Ninja 1 กล่อง
3 แต้ม สามารถแลก หนังสือ Wiser 1 เล่ม
3 แต้ม สามารถแลก โปรโม Wiser ฟรอย 1 ใบ
4 แต้ม สามารถแลก Precon Trinity ธาตุต่างๆ 1 กล่อง
5 แต้ม สามารถแลก กล่องเหล็กเปล่าลาย Ninja และ Trinity 1 กล่อง 
7 แต้ม สามารถแลก กล่องเปล่าใส่การ์ดลาย Thaliwilya 1 กล่อง
8 แต้ม สามารถแลก เสื้อยืดคอกลมลาย Trinity 1 ตัว
9 แต้ม สามารถแลก หนังสือ Summoner Theory ( เล่มเก่า ) 1 เล่ม
10 แต้ม สามารถแลก หนังสือ Summoner Theory II ( เล่มใหม่ ) 1 เล่ม
10 แต้ม สามารถแลก Precon ลิบร่า 1 กล่อง
10 แต้ม สามารถแลก Box Trinity ชุดต่างๆ 1 Box
12 แต้ม สามารถแลก เสื้อยืดคอกลมลาย 4 อาณาจักร 1 ตัว
12 แต้ม สามารถแลก Precon กล่องเหล็ก 6 ธาตุ 1 กล่อง
12 แต้ม สามารถแลก Quest Master ชุดเสริม Hydra of Warok 1 กล่อง
13 แต้ม สามารถแลก แฟ้มใส่การ์ดเล็ก Summoner และ Trinity 1 เล่ม
18 แต้ม สามารถแลก แฟ้มใส่การ์ดใหญ่ Summoner 1 เล่ม
24 แต้ม สามารถแลก Quest Master ชุดหลัก 1 กล่อง
50 แต้ม สามารถแลก Box Summoner ชุดต่างๆ 1 Box

สุดท้ายนี้ถ้าน้องๆคนไหนสงสัยหรือต้องการสมัครเป็น School Master ก็สามารถโพสบอกที่นี้ได้เลย

หรือโทรหาพี่ได้ที่เบอร์ 086-0076166 พี่เอฟครับ

« Last Edit: July 10, 2009, 01:58:20 PM by G-Shock » Logged

[M]_E_[R]_C_[U]_R_[Y]
Member

« Reply #1 on: June 21, 2009, 03:04:13 PM »

พี่ เอฟ คับ แล้ว แข่ง สกูล แชมป์ นี่ ร้านป้า สปีดดารา จะจัดมะไหร่คับ

G-Shock
Member

« Reply #2 on: June 22, 2009, 01:36:59 AM »

พี่ เอฟ คับ แล้ว แข่ง สกูล แชมป์ นี่ ร้านป้า สปีดดารา จะจัดมะไหร่คับ

มีครับแล้วพี่จะติดต่อไปนะเร็วๆนี้ละ

ของทุกรร.ที่เชียงใหม่เลย

แล้วนี้ใครเอ่ย รายงานตัวกันหน่อยนะ
« Last Edit: June 22, 2009, 01:56:45 AM by G-Shock » Logged

[PooI]
Member

Email
« Reply #3 on: June 27, 2009, 12:54:49 PM »

สวัสดีเพื่อนๆ SMทุกๆ คนครับ ผมเพชรครับ

G-Shock
Member

« Reply #4 on: June 27, 2009, 11:27:27 PM »

สวัสดีเพื่อนๆ SMทุกๆ คนครับ ผมเพชรครับ

น้องเพรช ทำอยู่ที่ร้าน Same Same ใช้ป่าวครับ

ได้ใบแจ้งการทำงานแล้วนะ แล้วก็กรอกมาให้ ละเอียดด้วยนะครับ

แล้วเวลาส่ง ก็ ส่งให้พี่ไปป์ละกัน

[M]_E_[R]_C_[U]_R_[Y]
Member

« Reply #5 on: June 28, 2009, 12:27:31 AM »

มีครับแล้วพี่จะติดต่อไปนะเร็วๆนี้ละ

ของทุกรร.ที่เชียงใหม่เลย

แล้วนี้ใครเอ่ย รายงานตัวกันหน่อยนะ

ขอโทดคับพี่ เอฟ โทร ศัพท์ ผม เสีย กดรับไม่ได้เลยอะ ดู เบอร์ไม่ได้ด้วย T__T ผมหลุยส์คับ ร้าน สปีดดารา ละก้ที่ผ่านมาไม่ได้ไปร้าน เลยอะ สอบ เพิ่งเสด ช่วงนี้ จา ไปร้าน บ่อย ๆ คับ ผม เรื่อง สกู พี่เอฟ PM มาเลยก้ได้นะคับ ^^

[PooI]
Member

Email
« Reply #6 on: June 29, 2009, 02:31:27 AM »

น้องเพรช ทำอยู่ที่ร้าน Same Same ใช้ป่าวครับ

ได้ใบแจ้งการทำงานแล้วนะ แล้วก็กรอกมาให้ ละเอียดด้วยนะครับ

แล้วเวลาส่ง ก็ ส่งให้พี่ไปป์ละกัน

ครับ รับทราบครับพี่F

nonvip
Member

« Reply #7 on: August 18, 2009, 09:54:38 PM »

SM003  นายกฤตคม ศรีจิรานนท์ ขอแลก 50 พ๊อยเป็น box HE 1 ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: