Summoner Master Forum
April 29, 2024, 07:43:58 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 10  All
  Print  
Author Topic: มาอัพเดทร้านการ์ดกันเถอะ(last update 18/08/52)  (Read 201454 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #120 on: May 08, 2007, 12:22:48 AM »

ร้าน TNTที่รับทำกล่องใส่การ์ดนั่น คือยังไงครับ แล้วราคาแพงมั้ยครับ
ตอนนี้กำลังหากล่องมันเก็บ complete มันเยอะมาก ต้องขยายเลยว่าจะหากล่องใหม่

ที่ภูเก็ตการ์ดแพงมั้ยอะ เห็นว่าที่นั่นอะไรๆก็แพงไปหมด(เคยได้ยินมา)

★•+:♥:+ BiLLKuN,The LastwizarD+:♥:+•★
Member

« Reply #121 on: May 08, 2007, 12:48:33 AM »

ที่ภูเก็ตการ์ดแพงมั้ยอะ เห็นว่าที่นั่นอะไรๆก็แพงไปหมด(เคยได้ยินมา)

ผมว่า กรุงเทพแพงกว่าครับ แต่ ภูเก็ตแพงกว่า ต่างจังหวัดบางจังหวัด แล้วก็ที่ป่าต่องจะใช้ราคาฝรั่งครับ เลยแพง(ยกเว้นเซเว้น)

การ์ดราคาปกติครับ แต่บร๊อคละ190 (2บร๊อคแถม1ซอง) ก็เจ๊าๆไปอ่ารครับ เพราะค่าส่งก็เยอะแล้ว ให้ร้านค้าเค้ามั้งอ่ะครับของTrinityนะครับ 

สรุปแล้วไม่แพงครับ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #122 on: May 08, 2007, 01:01:17 AM »

ร้าน TNTที่รับทำกล่องใส่การ์ดนั่น คือยังไงครับ แล้วราคาแพงมั้ยครับ
ตอนนี้กำลังหากล่องมันเก็บ complete มันเยอะมาก ต้องขยายเลยว่าจะหากล่องใหม่

อ้อครับ เอ้อ เอ้า เอาของผมไป โมดิฟายไว้ ที่ Rep 1 ด้วย  + + งั้นแก้ไขใหม่ทีนะครับ เพราะตอนนั้น พิมมั่วๆเมาๆ

"สำหรับร้าน TNT  ตอนนี้ มีอุปกรณ์ใหม่ๆของนักเล่นนักสะสม ไม่ว่าจะเป็น ซอง อัลตร้าโปร ซองคลุม

ผ้ากำมะหยี่แสนสวยที่ใช้ รองการ์ดขณะเล่นช่วยป้องกันการ์ดเป็นรอยจากโต๊ะแล้วปัญหาเปลี่ยนซองบ่อยๆจะหมดไป  และรับทำกล่องใส่การ์ดสารพัดประโยชน์ "

กล่องใส่การ์ดหรอครับ 130 บาท

สั่งผ่านผมก็ได้ครับ ตอนนี้มีโปรโมชั่นพิเศษ รับทำภาพติดหน้ากล่องฟรีครับ อยากให้หน้ากล่องมีรูปอะไร เพียงส่งรูปมาแล้วจะ ทำให้ครับผม อย่างของผมใช้รูป ทีดัส

ปล  กล่องนี้ใช้มา 3 ปี แระ
« Last Edit: May 08, 2007, 01:05:48 AM by [C]hesSKnigh[T] •[T]he_ShaDow • Spacial Major Price] » Logged

MENN' !*
Member

« Reply #123 on: May 08, 2007, 07:18:25 PM »

อ้อครับ เอ้อ เอ้า เอาของผมไป โมดิฟายไว้ ที่ Rep 1 ด้วย  + + งั้นแก้ไขใหม่ทีนะครับ เพราะตอนนั้น พิมมั่วๆเมาๆ

"สำหรับร้าน TNT  ตอนนี้ มีอุปกรณ์ใหม่ๆของนักเล่นนักสะสม ไม่ว่าจะเป็น ซอง อัลตร้าโปร ซองคลุม

ผ้ากำมะหยี่แสนสวยที่ใช้ รองการ์ดขณะเล่นช่วยป้องกันการ์ดเป็นรอยจากโต๊ะแล้วปัญหาเปลี่ยนซองบ่อยๆจะหมดไป  และรับทำกล่องใส่การ์ดสารพัดประโยชน์ "

กล่องใส่การ์ดหรอครับ 130 บาท

สั่งผ่านผมก็ได้ครับ ตอนนี้มีโปรโมชั่นพิเศษ รับทำภาพติดหน้ากล่องฟรีครับ อยากให้หน้ากล่องมีรูปอะไร เพียงส่งรูปมาแล้วจะ ทำให้ครับผม อย่างของผมใช้รูป ทีดัส

ปล  กล่องนี้ใช้มา 3 ปี แระ
เห็นของในกล่องแล้วหมั่นไส้ ชิชะ

ที่เพชรบุรีมีร้านการ์ดมั๊ยคร้าบ ใครรู้มั่ง

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #124 on: May 08, 2007, 10:58:40 PM »

เชสกั๊บ ภาพกล่องนี่เชสทำหรือพี่ทอมทำอ่ะ ส่งรูปให้ไครอ่ะ บ้านไม่มี photoshop อยากทำ Libera กะ Kyrie อ่ะ ส่งรูปให้เชสเลยหรือส่งให้ร้าน
อธิบายรายละเอียดเรื่องภาพหน้ากล่องหน่อยจิ สนใจๆ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #125 on: May 09, 2007, 01:28:09 AM »

เชสกั๊บ ภาพกล่องนี่เชสทำหรือพี่ทอมทำอ่ะ ส่งรูปให้ไครอ่ะ บ้านไม่มี photoshop อยากทำ Libera กะ Kyrie อ่ะ ส่งรูปให้เชสเลยหรือส่งให้ร้าน
อธิบายรายละเอียดเรื่องภาพหน้ากล่องหน่อยจิ สนใจๆ

ส่งภาพให้ผมก๊าบบ พี่ทอมมีหน้าที่ตัดอย่างเดว

โปรโมชั่น เชสจัดห้าย ส่งรูปมาที่ผม สั่ง กล่องที่พี่ทอมจ้า

ผมทำรูปติด พร้อมปิดด้วยเทป Pvc ใสกันน้ำฉาบทั้งรูป  อิอิ

ติดต่อสั่งทำอะไร IM มาที่ผมก่อนน้ออ
« Last Edit: May 09, 2007, 01:32:03 AM by [C]hesSKnigh[T] •[T]he_ShaDow • Spacial Major Price] » Logged

Hanuman & The Poseidon No.17
Member

« Reply #126 on: May 09, 2007, 04:05:19 AM »

ของเค้าดีจริงนะ 

ปล เห็นของในกล่องแล้ว น่าตบจัง อิอิ นักเวทหญิงฟอย กระสือฟอย

Judge
Member

Email
« Reply #127 on: May 09, 2007, 05:20:21 PM »

หงะ เราก็นึกว่าเป็นกล่องแบบใส่การ์ดเปนแถวๆแนวตั้งได้ไรงั้นซะอีก

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #128 on: May 09, 2007, 05:50:30 PM »

หงะ เราก็นึกว่าเป็นกล่องแบบใส่การ์ดเปนแถวๆแนวตั้งได้ไรงั้นซะอีก

ไม่เอาซะงั้น 

ภูเก็ตอย่าเพิ่งหมดกำลังใจเล่นการ์ดนะครับ ขอเป็นกำลังใจ สนับสนุนให้เล่นการ์ดมากกว่าเล่นเกมออนไลน์ครับ
อย่างน้อยเล่นการ์ด พอเลิกเล่น เราก็ขายการ์ดได้เงินคืนมา
แต่เล่นเกมออนไลน์ มีแต่จะเสียเป็นส่วนใหญ่

หาแฮกเกอร์มือฉมังสักคน เอาไวรัสไปปล่อยให้ทั่วเกาะเลย เอาให้ร้านเกมเจ๊งไปเลย
คนจะได้หันมาเล่นการ์ดกัน

โรงเรียนสมัยนี้ ไม่ยุติธรรมสักเท่าไหร่เลย ทำไมชอบยึดการ์ดกันนัก ไม่ยึดคอมพิวเตอร์กันมั่ง เด็กติดเกมกันงอมแงม แต่ไม่มีปัญหาทำอะไรไม่ได้เลย แย่ๆ

แถวร.ร.อัสสัมชัญบางรักมีร้านการ์ดร้านนึง

อันนี้ทราบแล้วอ่า แต่เห็นว่าเปิดเฉพาะช่วงเปิดเทอมอะ ไม่รู้ว่ามีจัดแข่งด้วยรึป่าว
ต้องหาข้อมูลเพิ่มอ่า ผมเองก็ไม่เคยไป ไม่รู้เหมือนกัน

เรื่องร้านการ์ดลองติดต่อประสานงานกับทีมงาน คอลัมน์ของToy Retailer แนะนำร้านค้าสมาชิก ของ นิตยสาร SMN ที่ขายดีที่สุดในประเทศไทย ไป เซอร์เวย์และหาข้อมูลดู จิคับเรื่องร้านการ์ดในภูเก็ตน่อ   

ถ้าแถบๆ กทม ลองติดต่อผมได้นะว่าให้ไปสำรวจแถวไหน พอดีมันว๊างว่าง เหอๆ

สิ้นเดิอนไปสุราษเดี๋ยวไปเซอร์เวย์แล้วถ่ายรูปมาให้ดูน้ออ บอกทีละแวกนั้นร้านการ์ดอยู่ไหนจะได้ไปถูก
« Last Edit: May 09, 2007, 05:55:25 PM by [C]hesSKnigh[T] • [T]he_ Spacial Major Pric[E] • » Logged

►•Lucifer•◄►•Demon from Hell•◄
Member

Email
« Reply #129 on: May 09, 2007, 05:52:28 PM »

ตาเชสโครตโชว์เรย
นักเวทญ์หญิงฟอย
กระสือ
ลู
อองเดร
- -

Judge
Member

Email
« Reply #130 on: May 09, 2007, 06:05:34 PM »

เอาจริงๆนะ เล่นการ์ดภาคใต้นี่ เสี่ยงชีวิตมั้ยครับ
แถวยะลา สตูล นราธิวาสไรงี้ เห็นว่าหาดใหญ่ก็มีร้านการ์ด?(หรือว่าจำผิด )

ป.ล. รูปของนายเชสสวยนะครับ(มันเรียก signature ใช่ปะ ไอข้างล่างอะ) ชอบๆ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #131 on: May 09, 2007, 06:32:39 PM »

กล่องแนวตั้ง

ไปหาได้ที่ร้าน SuperWare ที่มันตรานกเพนกวิ้นน่ะครับ ไปเจอมาน่าจะเป็นอย่างที่พี่ต้องการนะครับ  แนวตั้ง ใส่พอดี ฝาปิด ล๊อค 3 ชั้น กันน้ำ เหอๆ  ใส่ไมโครเวฟได้ด้วย!! แต่บ้านผมแม่ซื้อมาใส่อาหารแมว ใบชา แต่จิ๊กมาสองกล่องไว้เก็บการ์ด แหะๆ = =

มีคนบอกอวดการ์ด ไม่อวดนะครับ เปลี่ยนพรีเซนเตอร์ก็ได้ครับ  เอา คอมม่อนฟอล์ยกระจอกเป็นพรีเซนเตอร์ก็แล้วกัน

มี 2 ไซส์ นะงับ สั้น กะ ยาวโคตร   จะเอาไหมครับ จะได้ไปซื้อมาให้ไม่ต้องตัด อะไรเลย ซื้อมาใช้ได้เลย

ป.ล. รูปของนายเชสสวยนะครับ(มันเรียก signature ใช่ปะ ไอข้างล่างอะ) ชอบๆ

ขอบคุณคร้าบ มันเป็นรูปหมากรุกปิศาจจากยูกกิอ่ะเอามาดัดแปลงเอามาเรียงต่อกันแล้วเกลี่ยสี ลบของแต่ละตัวไป แล้วทำอักษรเลือดกระจาย เป็นชื่อตัวเอง กะ เดม่อน

ดีใจจังมีคนชอบด้วย อิๆ
« Last Edit: May 09, 2007, 06:38:42 PM by [C]hesSKnigh[T] • [T]he_ Spacial Major Pric[E] • » Logged

►•Lucifer•◄►•Demon from Hell•◄
Member

Email
« Reply #132 on: May 09, 2007, 06:47:41 PM »

กล่องแนวตั้ง

ไปหาได้ที่ร้าน SuperWare ที่มันตรานกเพนกวิ้นน่ะครับ ไปเจอมาน่าจะเป็นอย่างที่พี่ต้องการนะครับ  แนวตั้ง ใส่พอดี ฝาปิด ล๊อค 3 ชั้น กันน้ำ เหอๆ  ใส่ไมโครเวฟได้ด้วย!! แต่บ้านผมแม่ซื้อมาใส่อาหารแมว ใบชา แต่จิ๊กมาสองกล่องไว้เก็บการ์ด แหะๆ = =

มีคนบอกอวดการ์ด ไม่อวดนะครับ เปลี่ยนพรีเซนเตอร์ก็ได้ครับ  เอา คอมม่อนฟอล์ยกระจอกเป็นพรีเซนเตอร์ก็แล้วกัน

มี 2 ไซส์ นะงับ สั้น กะ ยาวโคตร   จะเอาไหมครับ จะได้ไปซื้อมาให้ไม่ต้องตัด อะไรเลย ซื้อมาใช้ได้เลย

ขอบคุณคร้าบ มันเป็นรูปหมากรุกปิศาจจากยูกกิอ่ะเอามาดัดแปลงเอามาเรียงต่อกันแล้วเกลี่ยสี ลบของแต่ละตัวไป แล้วทำอักษรเลือดกระจาย เป็นชื่อตัวเอง กะ เดม่อน

ดีใจจังมีคนชอบด้วย อิๆ
ตาเชสของเก่าเวิคกว่าอีก

ปล.ตาเชสบังคับให้มาเม้น
« Last Edit: May 09, 2007, 06:56:50 PM by :TeEzAkUb:sElLmOdE: » Logged

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #133 on: May 09, 2007, 06:51:30 PM »

อันนี้ จิ๊กของแม่มามันใส่ได้พอดีเลยอ่ะ

ก็เขาบอกอยากได้ แบบแนวตั้งนี่นา อันนี้ก็ดีนะ ใส่ไมโครเวฟได้ด้วย

★•+:♥:+ BiLLKuN,The LastwizarD+:♥:+•★
Member

« Reply #134 on: May 09, 2007, 09:58:59 PM »

เล่น ที่ภาคใต้ ถ้าที่ภูเก็ตนะ ไม่เสี่ยงค๊าบ ถ้าไม่อยู่ใกล้ทะเล 

แล้วนี้ก็เป็นรูปที่ใส่การ์ดของผมค๊าบ แยกไปชนิดๆเรย ST นะครับแต่ว่า ^^

อธิบายครับ
ภาพแรกเป็นการแยกการ์ดก่อน เรียงๆๆ กองละชนิด 2ชนิด

ภาพสองไม่รู้จะถ่ายเพื่ออะไร = ="

ภาพสาม เกบยัดใส่ซองพาสติกเรียบร้อย

ภาพที่สี่ ยัดอีกรอบเพื่อความเรียบร้อย ^^

ปล.คลิกที่รูปเพื่อให้ออกเป็นรูปใหญ่นะครับ
ปล2.เป็นวิธีเก็บที่เวลาหาการ์ด จะหาได้ง่ายดี (สำหรับคนไม่ขี้เกรียจแยกการ์ด)
« Last Edit: May 09, 2007, 10:14:12 PM by lastwizard009 » Logged

Judge
Member

Email
« Reply #135 on: May 09, 2007, 10:19:54 PM »

ขายของกันจริงเลย ได้กี่เปอร์เซ็นต์เนี่ยะ

ที่อยากได้คือกล่องแบบที่ร้านการ์ดใช้ใส่พวกใบละ 5 บาทไรงั้นอ่า นึกออกปะ ใส่การ์ดตามแนวตั้งอะ แล้วพลิกดูเป็นใบๆได้ ไม่ใช้ใส่ลงไปแบบกล่องพลาสติกแบบนั้นอ่า เวลาจะหยิบที ต้องเอาออกมาทั้งหมด มันไม่ค่อยสะดวกอ่า
กล่องตามร้านพวกนั้น เขาไม่มีฝาปิด เลยไม่ค่อยชอบ เพราะเก็บไว้นานๆ แล้วเดี๋ยวการ์ดมันเสื่อมหมดอะ อีกอย่างคือให้มันดูเรียบร้อยหน่อยอะ ;)

ขอบคุณที่ให้คำแนะนำคับ

ป.ล. ตัวปิศาจมันสวยดีนะ ของยูกินั่นอะ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #136 on: May 10, 2007, 12:56:42 AM »

ขายของกันจริงเลย ได้กี่เปอร์เซ็นต์เนี่ยะ

ที่อยากได้คือกล่องแบบที่ร้านการ์ดใช้ใส่พวกใบละ 5 บาทไรงั้นอ่า นึกออกปะ ใส่การ์ดตามแนวตั้งอะ แล้วพลิกดูเป็นใบๆได้ ไม่ใช้ใส่ลงไปแบบกล่องพลาสติกแบบนั้นอ่า เวลาจะหยิบที ต้องเอาออกมาทั้งหมด มันไม่ค่อยสะดวกอ่า
กล่องตามร้านพวกนั้น เขาไม่มีฝาปิด เลยไม่ค่อยชอบ เพราะเก็บไว้นานๆ แล้วเดี๋ยวการ์ดมันเสื่อมหมดอะ อีกอย่างคือให้มันดูเรียบร้อยหน่อยอะ ;)

ขอบคุณที่ให้คำแนะนำคับ

ป.ล. ตัวปิศาจมันสวยดีนะ ของยูกินั่นอะ

อ๋อออ  อย่างนี้นี่เอง มันมีอ่ะ แต่เป็นลายเมจิกนะ สะพานเหล็ก ขายอยู่ กล่องละร้อย เด๋วถ่ายรูปมาให้ดูดีกว่ามันดูเข้าใจกว่านิ

วันไหนไปสะพานเหล็กแล้วจะบอกนิ ฝากซื้อมะ

Judge
Member

Email
« Reply #137 on: May 10, 2007, 01:31:36 AM »

ไม่เป็นไรครับ สะพานเหล็กผมไปได้สะดวกครับ(เฉพาะกิจ)
แต่อยากดูรูปก่อนว่าเป็นอย่างไร

ขอบคุณหลายเน่อะ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #138 on: May 10, 2007, 01:35:26 AM »

เอาเป็นว่า ขอความร่วมมือหน่อยนะงับ เอากรุงเทพก่อน ใครรู้จักร้านการ์ดไหนใกล้บ้าน บอกครับเดี๋ยวไปเซอร์เวย์ให้ ถ่ายรูปมาลงให้ด้วย นอนหง่าวอยู่บ้านเฉยๆมันน่าเบื่อ = = 

เรื่องร้านการ์ดลองติดต่อประสานงานกับทีมงาน คอลัมน์ของToy Retailer แนะนำร้านค้าสมาชิก ของ นิตยสาร SMN ที่ขายดีที่สุดในประเทศไทย ไป เซอร์เวย์และหาข้อมูลดู จิคับเรื่องร้านการ์ดในภูเก็ตน่อ   

ถ้าแถบๆ กทม ลองติดต่อผมได้นะว่าให้ไปสำรวจแถวไหน พอดีมันว๊างว่าง เหอๆ

สิ้นเดิอนไปสุราษเดี๋ยวไปเซอร์เวย์แล้วถ่ายรูปมาให้ดูน้ออ บอกทีละแวกนั้นร้านการ์ดอยู่ไหนจะได้ไปถูก

ไปแล้วหลงแน่เลยหว่า = =" เสียค่าตั๋วลงไปยืนยิ้มที่อู่รถทัวร์ สูด หายใจ เอ้า 1 2 3 หลง ขึ้นรถกลับบ้านดีก่า 
« Last Edit: May 10, 2007, 01:42:26 AM by [C]hesSKnigh[T] • [T]he_ Spacial Major Pric[E] • » Logged

Acolyte
Guest
« Reply #139 on: May 10, 2007, 01:53:58 AM »

เห็นเคยมีคนสั่งของ ของคุณสอ เห็นว่ามีที่ประจวบด้วย ใครรู้ไปเซอรเวย์ให้หน่อยดิ๊
Member

Email
« Reply #140 on: May 10, 2007, 02:00:48 PM »

เล่น ที่ภาคใต้ ถ้าที่ภูเก็ตนะ ไม่เสี่ยงค๊าบ ถ้าไม่อยู่ใกล้ทะเล 

แล้วนี้ก็เป็นรูปที่ใส่การ์ดของผมค๊าบ แยกไปชนิดๆเรย ST นะครับแต่ว่า ^^

อธิบายครับ
ภาพแรกเป็นการแยกการ์ดก่อน เรียงๆๆ กองละชนิด 2ชนิด

ภาพสองไม่รู้จะถ่ายเพื่ออะไร = ="

ภาพสาม เกบยัดใส่ซองพาสติกเรียบร้อย

ภาพที่สี่ ยัดอีกรอบเพื่อความเรียบร้อย ^^

ปล.คลิกที่รูปเพื่อให้ออกเป็นรูปใหญ่นะครับ
ปล2.เป็นวิธีเก็บที่เวลาหาการ์ด จะหาได้ง่ายดี (สำหรับคนไม่ขี้เกรียจแยกการ์ด)
ทินีตี้เต็มเยย

คาร์ลิโต้ หัวฟูที่สอง
Member

Email
« Reply #141 on: May 16, 2007, 10:30:53 PM »

ขณะนี้ร้านการ์ตูนข้างๆร้าน Same Same ได้ปิดไปนาน แล้วบางคนอาจจะหาไม่เจอ

ให้ดูเจอทางเข้าสวนน้ำก็เดินไปเรื่อยๆ จะเจอ SameSame และ ร้าน ตัดผม Gamo

ที่เดอะมอลล์งามวงศ์วาน ชั้น 6 ครับ

แจ้งมาเพื่อให้ทุกคนทราบครับ

Suchan.poloplow
Member

Email
« Reply #142 on: May 21, 2007, 02:45:25 AM »

ช่วยบอกร้านการ์ดที่ชัยภูมิให้หน่อยคร้าบบบบบบบบ

จะได้ไม่ต้องถ่อสังขารไปขอนแก่น กับโคราช :P

Judge
Member

Email
« Reply #143 on: June 06, 2007, 01:14:08 AM »

สงสัยชัยภูมิไม่มีร้านการ์ดมั้ง ไม่เห็นมีใครมาบอกเลย :'(

NOcOmmentI3oy
Member

Email
« Reply #144 on: June 15, 2007, 10:50:45 PM »

ซีคอนสแควร์
เป็นร้านกิฟต์ช็อปเล็ก ขายของเล่นเยอะๆ อยู่ตรงคลองถมซีคอน ชั้น 3
มีพรีคอนและซองขาย ไม่มีแฟ้มและไม่มีแข่ง

ร้านข้างบนชื่อร้านลุงนุ

มีอีกร้านนึง - ภายนอกเหมือนร้านขายกิฟช็อป
มีมานานแล้วนะ แต่ถ้าประมาณยุคโบราณเค้าขายแต่ซอง ตอนนี้มีแฟ้มแล้ว   เป็นร้านกิฟช็อป ขายของใช้หญิงเช่น โบว์ ไรประมาณเงี้ย คนขายหนวดเฟิ้มๆ หน้ายาวๆหน่อย เสาตรงร้านจะแปะการ์ดที่โดนแบนไว้ ตรงข้ามร้านเครื่องเสียง
ปล.ไม่ต้องเข้าไปลึกนะ เดินเข้าคลองถมไปก็เห็นละ ตรงทางเดินกลมๆ (บอกไม่ถูกอะ)

shinea07919
Member

Email
« Reply #145 on: July 20, 2007, 12:48:01 PM »

ซวยจริงปรกติผมเล่นอยู่แฟชั่นแต่ตอนนี้ไม่รู้อยู่ไหนแล้ว ไม่รู้จะเล่นไหน ไกล้สุดก็ฟิวเจอร์ 

Judge
Member

Email
« Reply #146 on: July 21, 2007, 02:22:34 AM »

ซวยจริงปรกติผมเล่นอยู่แฟชั่นแต่ตอนนี้ไม่รู้อยู่ไหนแล้ว ไม่รู้จะเล่นไหน ไกล้สุดก็ฟิวเจอร์ 

แปลว่าร้านที่แฟชั่น ปิดไปแล้วงั้นหรอคับ ???

shinea07919
Member

Email
« Reply #147 on: July 28, 2007, 07:51:32 PM »

ปิดดิ่คับ >:(

เกิดมาเพื่อเล่นซัม
Member

Email
« Reply #148 on: July 28, 2007, 08:19:52 PM »

พี่คับแล้วมีแถวเดอะมอลท่าพระบ้างไหมคับ

เกิดมาเพื่อเล่นซัม
Member

Email
« Reply #149 on: July 31, 2007, 04:07:00 PM »

ดราฟคือไรอ่าคับ

Pages: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 10  All
  Print  

Jump to: