Summoner Master Forum
April 25, 2024, 03:31:13 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ขอถามต้องการคำยืนยันที่แน่นชัดครับ  (Read 3703 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
marya
Member

« on: January 08, 2009, 09:36:05 PM »

คือว่า ผมได้ยินข่าวลือ ว่า deck dancer and musician จะเลิกทำตัวใหม่ๆ ออกมาแล้วหรือครับ

นั้นเป็นความจริงหรือไม่ครับ เห็นเพิ่ง ออก deck นี้มาขาย เลย งง ว่าจะเลิกผลิต ชุด dancer and musician แล้วหรือ

ครับ งง ยังไง ก็ช่วยยืนยันจาก บริษัท ทีนะครับ ว่าข่าวลือนี้ เป็นจริงมากน้อยแค่ไหน

(ขอบคุณที่เสียสละเวลามาตอบครับ ขอบคุณครับผม) แต่ผมอยากให้มีต่อ เหมือนกับ เผ่าพันธุ์มังกร หรือเผ่าอื่นๆ ที่ยังมีผลิต 

เลื่อยยังเลย เพราะ deck dancer and musician เริ่มจะสู้ใครไม่ได้อีกต่อไปแล้วครับ เจอสมัยใหม่ 

~MerShanDisE~
Member

« Reply #1 on: January 08, 2009, 09:44:02 PM »

มันมีผลิตแน่นอนอยู่แล้วครับ
อย่างตัวใน Theory 2 แดนเซอร์ธาตุน้ำก็ยังไม่ได้แจกจ่ายให้ผู้เล่นได้เล่นกันเลย

ชุดต่อๆ ไปก็คงเป็น Theme เกี่ยวกับการร้องเพลง ก็น่าจะมีแดนเซอร์ , มิวสิคเชี่ยนออกมาครับ
อย่างเช่น Sandra อะไรแบบอย่างนี้ครับ

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #2 on: January 08, 2009, 10:21:06 PM »

อย่างตัวใน Theory 2 แดนเซอร์ธาตุน้ำก็ยังไม่ได้แจกจ่ายให้ผู้เล่นได้เล่นกันเลย

ชุดต่อๆ ไปก็คงเป็น Theme เกี่ยวกับการร้องเพลง ก็น่าจะมีแดนเซอร์ , มิวสิคเชี่ยนออกมาครับ
อย่างเช่น Sandra อะไรแบบอย่างนี้ครับ

นั่นสิ

General Gerald
Member

« Reply #3 on: January 08, 2009, 11:45:21 PM »

นั่นสิ

อยากให้มี musician maiden ที่เป็น reflection อะครับ

แต่แอท100ล้านยังอยู่นะ

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #4 on: January 10, 2009, 01:00:46 AM »

เลิกผลิต Precon-Deck Gemini [Dancer-Musician]
หรือ
เลิกทำ Seal เผ่า Dancer-Musician กันแน่ ?

marya
Member

« Reply #5 on: January 10, 2009, 04:47:08 AM »

เลิกผลิต Precon-Deck Gemini [Dancer-Musician]
หรือ
เลิกทำ Seal เผ่า Dancer-Musician กันแน่ ?

หมายถึง ถามเรื่องเผ่าอะครับ เลิกทำหรือยังหรือว่ายังทำอยู่       ส่วน deck นี้เลิกหรือยังครับ

สรุป คือ ถาม 2 อันเลยครับ ช่วยยืนยันจากบริศัททีครับ สงสัยมากมาย 

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #6 on: January 10, 2009, 05:03:19 AM »

ก็บอกมาเองแต่แรกแล้วไม่ใช่เหรอครับว่าข่าวลือ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: