Summoner Master Forum
April 20, 2024, 04:09:20 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: อยากให้แจ้งจับร้านขายsummonerคับ  (Read 3428 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
meanhero
Member

« on: February 21, 2009, 02:58:13 PM »

ร้านหน้าโรงเรียนผมอะครับเขาขายการ์ดเป็นซองแล้วซองของเขาอะเขาแกะใต้ซองแล้วเอาการ์ดดีดีออกผมเปิดมาหลายครั้งแล้วได้แต่การ์ดเดิมๆเลยสงสัยเลยลองแกะใต้ซองดูมันมีสก้อตเทปแปะอยู่แต่บางซองก็ไม่แปะผมเคยเปิดได้อมานคิสเลยเปิดต่อไปจนได้แต่ตัวไม่ค่อยดีผมเลยอยากไห้ดำเนินการอย่างด่วนครับก่อนที่จะมีคนโดนหลอกไปมากกว่านี้ที่อยู่ที่ขายหน้าโรงเรียนอัสสัมชัญสมุทรปราการ ถนนเทพารักษ์ จ.สมุทรปราการ อ.เมือง
แถวนั้นมีร้านชื่อsnowbombแต่ไม่ไช่ร้านนั้นร้านนั้นมีจัดช์มาคอยเล่นด้วยแล้วแจกของอยู่ผมเคยลองไปปรึกษาแล้วแต่เขาบอกว่าเขาทำอะไรไม่ได้
ผมยอมไม่ได้เรื่องพวกนี้ถ้าทางบริษัทจะติดต่อผมhanzo_hatari_meanhero@hotmail.comหรือ0834975238

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #1 on: February 21, 2009, 03:12:10 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ ทางบริษัทจะติดตามเรื่องนี้เพื่อดำเนินการต่อไปครับ

meanhero
Member

« Reply #2 on: February 21, 2009, 03:33:37 PM »

อย่าเข้าใจผิดว่าไห้จับsnowbombนะครับผมบอกว่าตรงข้ามสโนวบอมอะมีจัดช์มาเล่นแต่ผมไปถามจัดช์แล้วเขาบอกเขาช่วยไม่ได้จัดช์หน้าเหมือนไม่ได้กินข้าวมา5วันแต่ยังยิ้มได้5555

Pages: [1]
  Print  

Jump to: