Summoner Master Forum
April 20, 2024, 11:58:40 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ร้านค้ามีปัญหาเรื่อง เควสมาสเตอร์ครับ  (Read 4151 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
gogogo
Member

« on: March 02, 2009, 10:22:21 PM »

ผมอยากได้มาก แพ็คคู่เนี่ย
ที่บอกว่าจะทำเป็นผ้ามา ( 590 ใช่ไหมครับ)

ผมเลย ไป หาซื้อที่ เฮเวนไลท์ เขาบอกของหมด

ผมเลยไปเดินหาตามร้านอื่นๆดู เขาก็บอกหมด เลยตัดสินใจ บอกร้านหนึ่งไว้ว่า

งั้นสั่งของมาเมื่อไร เก็บไว้ให้ผมเลย ผมจะเอา

ปรากฎว่า วันนี้วันจันทร์โทรไปที่ร้าน เขาบอกว่า

ของหมด ยังไม่มีข่าวว่าจะผลิตเลย

ผมจึงอยากถามครับ ว่าที่บอกว่าจะทำ กระดานผ้าเนี่ยครับ

จะทำเมื่อไหรหรือครับ เพระผมไม่ค่อยว่าง เข้าไป มาบุญครองเท่าไหรครับ
« Last Edit: March 05, 2009, 02:12:24 AM by gogogo » Logged

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #1 on: March 03, 2009, 07:08:10 AM »

ทำออกมาแล้ว และเพิ่งหมดไปอีกรอบแล้วครับ

ตั้งแต่นี้น่าจะมีแต่แบบผ้าแล้ว และราคาก็ขึ้นไปตามราคาต้นทุนวัสดุที่สูงขึ้นครับ

ส่วนล็อตต่อไปคาดว่าน่าจะภายในเดือนนี้ ถ้ามีเมื่อไรจะแจ้งอีกครั้งครับ

gogogo
Member

« Reply #2 on: March 04, 2009, 01:10:41 PM »

ทำออกมาแล้ว และเพิ่งหมดไปอีกรอบแล้วครับ

ตั้งแต่นี้น่าจะมีแต่แบบผ้าแล้ว และราคาก็ขึ้นไปตามราคาต้นทุนวัสดุที่สูงขึ้นครับ

ส่วนล็อตต่อไปคาดว่าน่าจะภายในเดือนนี้ ถ้ามีเมื่อไรจะแจ้งอีกครั้งครับ

Thank you

ปล.ร้านค้า จะทราบก่อน หรือเปล่าครับ จะได้ ไม่ต้องตาม ข่าว ฝากทางร้าน ตามแทน ครับ ?

Saint Dragon
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #3 on: March 04, 2009, 01:34:14 PM »

ร้านค้าน่าจะทราบเมื่อของออกแล้วน่ะครับ

gogogo
Member

« Reply #4 on: March 04, 2009, 06:57:56 PM »

เอ่อ เรื่องนี้ไม่ทราบว่าพี่ปอ ทราบหรือยัง แล้วจะจัดการยังไงครับ

คือผม ได้แหล่งข่าวมาว่าที่ สะพาน เหล็กมีของ

วันนี้ผมเลยไปซื้อเลย
เดินหา อยู่ หลายร้าน

เอา เควสมาสเตอร์ครับ
คนขาย ถามว่าเอาภาคไหน

เอา แพ็คคู่ครับ

คนขายตอบว่า

ไม่มี เพราะเอเยนต์ ที่นี่ เอาแพ็คคู่มา แล้ว ฉีก ออก ส่งมาอย่างเดียว สั่งแพ็คคู่ไปหลายทีแล้วก็ไม่ยอมเอามาให้

ผมถาม แล้วการ์ดล่ะครับ

เอเยนต์เอาไปหมด

รบกวนพี่ปอ ช่วยทีนะครับ

ขอบคุณครับ

Member

« Reply #5 on: March 05, 2009, 11:22:12 AM »

ตรงนี้เอาเข้าจริงก็เป็นสิทธิ์ของร้านครับทางบริษัทคงจัดการอะไรไม่ได้นัก
น้องต้องไปดูร้านอื่นๆ ดูแล้วกันครับ
ว่าแต่บ้านน้องอยู่ใกล้ห้างอะไรบ้าง

gogogo
Member

« Reply #6 on: March 05, 2009, 08:10:29 PM »

ตรงนี้เอาเข้าจริงก็เป็นสิทธิ์ของร้านครับทางบริษัทคงจัดการอะไรไม่ได้นัก
น้องต้องไปดูร้านอื่นๆ ดูแล้วกันครับ
ว่าแต่บ้านน้องอยู่ใกล้ห้างอะไรบ้าง

ไปซื้อที่บริษัท โดยตรงเลย ได้ไหมครับ พี่

Member

« Reply #7 on: March 09, 2009, 01:37:33 PM »

ไปซื้อที่บริษัท โดยตรงเลย ได้ไหมครับ พี่
คงจะไม่ได้น่ะครับ
แต่ถ้ามีอะไรสงสัยก็ถามได้ครับ

Brandisher ★ Cm
Member

« Reply #8 on: March 10, 2009, 06:46:07 PM »

คงจะไม่ได้น่ะครับ
แต่ถ้ามีอะไรสงสัยก็ถามได้ครับ

ทำไมไปซื้อไม่ได้หรอคับ?

gogogo
Member

« Reply #9 on: March 10, 2009, 08:55:23 PM »

ตกลงบอร์ดนี้มีแต่ เซนต์หรือเนี่ย

คนธรรมดาไม่ใช่นักบุญ หลงเข้ามาได้ไงเนี่ย

งงตัวเองจริงๆ :(

Pages: [1]
  Print  

Jump to: