Summoner Master Forum
April 27, 2024, 03:06:43 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ตอนนี้มีที่ไหนขาย Mage Battle บ้าง ได้ข่าวว่าเลิกผลิตแล้ว ร้านไหนมี บอกทีครับ  (Read 6579 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
notakung
Member

Email
« on: April 09, 2009, 06:49:26 PM »

ร้านไหนที่ยังมี Mage Battle ขายอยู่ช่วยบอกทีครับ จะซื้อมาเก็บที่ร้าน เพราะทำเป็นร้านเช่าเล่นเกมและการ์ดเกม ต้องการเกมที่มีความหลากหลาย โดยเฉพาะ collection ของบริษัท Santonino
ติดต่อทางอีเมล์ครับ notakung@hotmail.com หรือไป post ที่เว๊ปบ้านหมากกระดาน ที่ www.baanmakkadan.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #1 on: April 10, 2009, 02:24:00 AM »

ร้านไหนที่ยังมี Mage Battle ขายอยู่ช่วยบอกทีครับ จะซื้อมาเก็บที่ร้าน เพราะทำเป็นร้านเช่าเล่นเกมและการ์ดเกม ต้องการเกมที่มีความหลากหลาย โดยเฉพาะ collection ของบริษัท Santonino
ติดต่อทางอีเมล์ครับ notakung@hotmail.com หรือไป post ที่เว๊ปบ้านหมากกระดาน ที่ www.baanmakkadan.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ร้าน Heaven Light ที่ชั้น 7 มาบุญครองมีจำหน่ายครับ

notakung
Member

Email
« Reply #2 on: April 10, 2009, 03:38:34 AM »

ขอบคุณมากครับที่แจ้งมา คงประมาณหลังสงกรานต์ถึงจะเข้ากรุงเทพฯ ไปซื้อ เกม และการ์ดเกม ต่างๆ ที่วางแผนไว้ ต้องดูสถานการณ์ชุมนุมด้วยครับว่าจะสะดวกเดินทางหรือไม่

notakung
Member

Email
« Reply #3 on: April 10, 2009, 05:15:46 PM »

เบอร์ติดต่อร้าน Heaven Light ที่ MBK ชั้น 7 เบอร์อะไรครับ รบกวน ช่วยบอกหน่อยครับ
หรือโทรมาที่ ...

Edit : เอาเบอร์โทรศัพท์ออกให้นะครับ เพราะเกรงว่าอาจจะคนอื่นโทรไปกลั่นแกล้งรบกวนได้ครับ
« Last Edit: April 17, 2009, 03:41:11 AM by S_A_Y » Logged

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #4 on: April 11, 2009, 12:28:25 AM »

ถ้าจะติดต่อในวันอาทิตย์ถึงวันพฤหัสบดี
ให้ติดต่อกับพี่ MC ChamP

ส่วนถ้าจะติดต่อในวันศุกร์และวันเสาร์
ให้ติดต่อกับพี่ P_gik Deck เด็กแนว Mode

ลอง IM ไปถามเบอร์ส่วนตัวในการติดต่อเองนะครับ

ส่วนวิธีการ IM ลองเข้าที่กระทู้นี้เลยครับ http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=9615.0

Knight of Round
Member

« Reply #5 on: April 17, 2009, 12:09:44 AM »

คุณแชมป์ 08-6897-แปด-หก-ศูนย์-เก้า

http://www.summonertrinity.com/smf/index.php?topic=70.0

Edit : มาแก้เบอร์ไม่ให้เป็นตัวเลขล้วนๆ ครับ
« Last Edit: April 17, 2009, 03:39:50 AM by S_A_Y » Logged

notakung
Member

Email
« Reply #6 on: May 01, 2009, 11:22:27 AM »

เมื้อวานผมไปมาแล้ว ซื้อมาได้แค่กล่องเดียว ที่ร้าน Heaven Light อยากได้อีกเยอะเลยครับ ใครรู้ว่าที่ไหนมีช่วยบอกทีครับ  ต้องการอีกสัก 5 กล่องเป็นอย่างน้อย

ขอบคุณคุณแชมป์สำหรับเบอร์โทรครับ

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #7 on: May 01, 2009, 02:08:56 PM »

เมื้อวานผมไปมาแล้ว ซื้อมาได้แค่กล่องเดียว ที่ร้าน Heaven Light อยากได้อีกเยอะเลยครับ ใครรู้ว่าที่ไหนมีช่วยบอกทีครับ  ต้องการอีกสัก 5 กล่องเป็นอย่างน้อย

ขอบคุณคุณแชมป์สำหรับเบอร์โทรครับ

ไม่แน่ใจ ลองไปร้านที่สะพานเหล็กดู น่าจะมีจำหน่ายครับ เพราะที่นั่นเป็นแหล่งใหญ่เลยทีเดียว

ปล. ไม่รับประกันว่าจะมีนะครับ

notakung
Member

Email
« Reply #8 on: May 03, 2009, 12:54:27 AM »

ถ้าร้าน A Card ผมไปมาแล้วครับ เพราะไปซื้อมาเพื่อจำหน่ายใน zone ปราจีนบุรี ถามดูแล้วไม่มีแล้วครับ
ใครมีเพื่อนๆ หรือคนรู้จักอยู่แถวปราจีนบุรี ฉะเชิงเทรา สระแก้ว แนะนำมาที่ร้าน บ้านหมากกระดานได้ครับ
www.baanmakkadan.com หรือ http://baanmakkadan.hi5.com

kid^_^
Member

Email
« Reply #9 on: May 03, 2009, 02:49:18 AM »

สนับสนุนเจ้าของกระทู้ครับ แต่บอร์ดเกมยังมีมากกว่าที่คุณคิดนะ  ;D

เซียนซัม
Member

« Reply #10 on: May 04, 2009, 12:15:36 AM »

เห็นว่าซักพักจะมี Mage Battle ออกมาใหม่

ทุกอย่างเหมือนเดิม แต่สวยมากขึ้นมั่กๆ

notakung
Member

Email
« Reply #11 on: May 04, 2009, 10:21:05 AM »

ขอบคุณ คุณ "Kid^-^" ครับ ที่สนับสนุน และขอบคุณคุณ "เซียนซัม" ที่ให้ข้อมูลว่าจะมีออกมาใหม่ ผมจะรอแล้วกัน

Pages: [1]
  Print  

Jump to: