Summoner Master Forum
April 24, 2024, 08:16:39 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เอารูปมาลงให้ติชม +การ์ดทำเอง (เพิ่มการืดทำเองใบใหม่ น้องหมีตัวตั้งเด็คDoll)  (Read 4687 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
The N
Member

« on: April 21, 2009, 11:29:33 PM »

เอารูปที่วาดใหม่มาให้พิจารณาติชมครับ 
การ์ดทำเอง บวกกับความแค้นที่มีต่อบรรดาเทพๆทั้งหลาย(รูปที่ทำหาได้ทั่วไปในเวปนอก)  

ภาพแรกครับ เดี๋ยวจะลงเรื่อยๆ

หมดยุคของดีวายแล้วโว้ย

แค้นแสง แค้นดีวาย

ใบรองสุดแกร่ง แรงไหม?
       กำ!! ใบสุดท้ายลืมใส่สัญลักษณ์ ขอแก้ไขตามนี้นะครับ
   ตราบเท่าที่ (S) เป็นSealใบรองรวมร่าง (S) ไม่สามารถถูกโจมตีจากSealที่มีSpมากกว่า(S) ได้
   ตราบเท่าที่(S)เป็นSealใบรองรวมร่างให้กับEvil ที่มีLvตั้งแต่3ขึ้นไป Sealหลักนั้น At+1 Mp-1
       แหะๆ ขออภัยในความผิดพลาด ครับ 

เป็นยังไงกันมั่งครับ พอไหวไหม? ฝากติชมด้วยนะครับ

มาต่อกันเลย ครับผม

นี่แหล่ะตัวตั้ง ใช้คอมโบกับ ใบบนสุด
    อ๊าก พลาดอีกแล้ว พอรวมร่าง(Mage)(Mage)แล้ว จะได้ At13 Mp4 นะครับ ขออภัยจริงๆ

นี่ก็ใบรอง เอาไว้เสริมอีกใบมั้งเนี่ย

นี่ก็มิสติก ซัพ เต็มๆ

คอมโบ  กับใบบนได้เลย ดีวายจงพินาศ อีวิว จงเจริญ(แค้นฝังหุ่น)

สิ่งที่อยากให้มีมากที่สุด น้องหมี

« Last Edit: April 23, 2009, 09:44:20 PM by The N » Logged

The N
Member

« Reply #1 on: April 21, 2009, 11:35:10 PM »

นอกจากนี้ อย่าลืมติดตามชมFic Summoner master
ที่กำลังจะลงให้อ่านฆ่าเวลากันนะครับ กับช่อเรื่องว่า
Samerrias สิ้นสุดยุคสมัยของทวยเทพ(เขียนขึ้นด้วยจินตนาการ และความคับแค้นที่ผมมีแต่เด็คดีวายกะแสงล้วนๆ)
อีกนิดเดียวก็จะเอามาลงให้ชมแล้วละครับ พร้อมภาพประกอบ อิอิอิ

boy
Member

Email
« Reply #2 on: April 21, 2009, 11:55:37 PM »

รูปสวย  การ์ดเท่  พ่วงแถมท้ายด้วยฟิคในอนาคต

.........สุดยอด  ถึงแม้ผมจะชอบแนว Divine มากกว่า Evil ก็ตาม    (หมายถึงพวกฟิคนะ  ไม่ใช่หมายถึงความสามารถของการ์ด Divine สมัยนี้)

The N
Member

« Reply #3 on: April 22, 2009, 01:01:13 AM »

รอแปปนะครับ
« Last Edit: April 22, 2009, 01:36:19 AM by The N » Logged

Leraje
Member

« Reply #4 on: April 22, 2009, 01:05:20 AM »

ชอบอันนี้  (ทำไมไม่ตั้งชื่ออะ?  )

กับอันนนี้

ใส่เค็คผม โหดเลย

greamon
Member

Email
« Reply #5 on: April 22, 2009, 05:51:26 PM »

โฮ่ดูแต่ล่ะใบนี่ท่าทาง จขกท. จะแค้น Divine มากเลยนะครับเนี่ย 

ปล.Fic ถ้าตัดสินใจจะเขียนแล้วแต่งให้จบเน้อ Fic ในบอร์ดนี้ เขียนกันไม่ค่อยจะจบเลย เหอๆ
จะรออ่านตอนต่อไปนะขอรับ

~NICO ROBIN~
Member

« Reply #6 on: April 23, 2009, 12:42:24 AM »

ชอบรูปบนสุด

Pages: [1]
  Print  

Jump to: