Summoner Master Forum
April 19, 2024, 08:54:10 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: พี่คับ ช่วยผมหน่อย  (Read 2410 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
FerG
Member

Email
« on: July 16, 2009, 02:09:08 AM »

คือ ผมก็เป็นคนเล่นการ์ดคนหนึ่ง
แบบว่าผมเรียนสถาปัตอ่ะคับ แล้วตอนนี้ผมมีโปรเจ็ค
คือว่าผมอยากทำเกี่ยวกับ การ์ซัมม่อนเนอร์ อ่ะคับ
คือผมอยากจะทำให้คนอื่นรู้จักการ์ดมากขึ้นอ่ะคับ
มันเป็นโปรเจ็คประมานว่าออกแบบออฟฟิตอ่ะคับ
แบบว่าผมจะติดต่อขอดูบริษัทได้ที่ใคร แล้วจะขอข้อมูลเกี่ยวกับ Process การทำงานได้ที่ไหนคับ
ขอบคุณล่วงหน้าอ่ะคับ

Saint Dragon
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #1 on: July 16, 2009, 02:44:05 AM »

คือ ผมก็เป็นคนเล่นการ์ดคนหนึ่ง
แบบว่าผมเรียนสถาปัตอ่ะคับ แล้วตอนนี้ผมมีโปรเจ็ค
คือว่าผมอยากทำเกี่ยวกับ การ์ซัมม่อนเนอร์ อ่ะคับ
คือผมอยากจะทำให้คนอื่นรู้จักการ์ดมากขึ้นอ่ะคับ
มันเป็นโปรเจ็คประมานว่าออกแบบออฟฟิตอ่ะคับ
แบบว่าผมจะติดต่อขอดูบริษัทได้ที่ใคร แล้วจะขอข้อมูลเกี่ยวกับ Process การทำงานได้ที่ไหนคับ
ขอบคุณล่วงหน้าอ่ะคับ
ติดต่อมาที่คุณนอ 086-344-9874
น่ะครับ แล้วยังไงมาคุยรายละเอียดเบื้องลึกกันน่ะว่าเราจะช่วยได้มากน้อยแค่ไหน

FerG
Member

Email
« Reply #2 on: July 16, 2009, 08:20:05 PM »

ขอบคุณมากนะคับ

ผมจะพยายามทำออกมาให้ดีที่สุดคับ
คนข้างนอกจะได้รู้จักมากขึ้น

Pages: [1]
  Print  

Jump to: